Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wale MAFISADI wa elimu mbona hawajajisafisha, wanapeta tu na wengine ni mawaziri

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lyimo, Mar 2, 2011.

  1. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Aliyekuwa Waziri wa Ulinzi nchini Ujerumani Bw. zu Guttenberg amewajibika kwa kujiuzulu nafasi hiyo baada ya kubainika sehemu kubwa ya degree yake ya filosofia (uzamivu) alinakili kwa wengine bila kuwataja (Plagiarisim).
    Habari zaidi BBC News - German Defence Minister Guttenberg resigns over thesis

    Hapa Tanzania kunamalalamiko ya viongozi wetu kadhaa kuwa taaluma zao si za kiuhalali na hivyo kupewa majukumu mazito kulingana na taaluma hizo. Hawa walibainishwa kama MAFISADI WA ELIMU na Bw. Kainerugaba Msemakweli ambaye aliandika kitabu kuhusiana, ila nNi mawaziri wawili tu kwa kumbukumbu zangu (Mbunge wa Ukonga) Bw. Makongoro na Diallo walifungua kesi lakini wanazikimbia, na karibuni zitafutwa. Wengine hawakujitokeza hata kujisingizia kukanusha. Kwanini watanzania hatulipigii kelele hili, inawezekana aina hii ya ufisadi ni kikwazo katika maendeleo ya nchi yetu. Na pia inachochea wengine kutafuta njia za mkato kama hizi. Nawakilisha.
     
  2. howard

    howard Senior Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuna mifumo kweli imekaa vizuri yaani plagiarism tu inamchomoa mtu kwenye cheo chake.
    Bongo ni PhD feki na bado ni viongozi wetu.
     
  3. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Hiyo ndo nchi yetu bwana... Nadhani kunahitajika mdahalo huru, ili huyo anaewateua aulizwe maswali hayo. Aibu.... Vigezo vya Uwaziri Tanganyika ni ushemeji, ukwe, ushenga, ukuwadi, ukimada na mengine kama hayo!
     
  4. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 821
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Nchi imeuzwa viongozi wengi wameghushi phd hata vyeti lakin wanaongoza wizara wanatoka wanarudi hakuna sheria ya kuwaengua?
     
Loading...