Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu, waziri Sitta ananichanganya kuhusu Richmond. Ukweli ni upi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpui Lyazumbi, Oct 17, 2011.

  1. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Heshima mbele watanzania. Katika kibwagizo cha kile kipindi cha dakika45 kinachorushwa na itv, waziri sitta anatupiwa swali na uchokozi kuhusu msimamo wake kwenye swala la Richmond. Bila kumumunya maneno anabainisha kuwa Richmond ni kikundi cha "wahuni" wachache na hivyo si haki wala wajibu wa watanzania kulipa deni/tozo yoyote. Hayo nimeyaona kwenye kibwagizo kunachoashiria kuwa kipindi hicho kitarushwa ama leo(jumatatu) au jumatatu yoyote saa 3 usiku. Anaponichanganya ni hapa:-
    • Kwenye ile ripoti ni kipi kilisalia anachokijua yeye?
    • Kama ni kikundi cha wahuni ni kwa nini tulitumia nguvu nyingi na kodi zetu kwenye swala la "wahuni".
    • Wakati ule alishindwa nini kusimamia haki na wajibu wa watanzania kwenye sakata hili.
    • Anashindwa nini kuweka ukweli bayana, na swala hili liishe ili tuanze ukurasa upya.
    • ....
    • .......aaagrr
     
  2. Kilasara

    Kilasara JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 578
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi namwelewa Mhe. Sitta kabisa kwamba Dowans iliyorithi Richmond ni uendelezo wa mafisadi wa hapa hapa nchini waliounda kampuni hewa na kuingiza mitambo ya umeme. Historia ya suala hili imedhihirisha kwamba ni kwa matumizi ya fedha zetu WaTz zilizokwapuliwa toka EPA ya Benki Kuu, zikatumika kununua hii mitambo. Nyingine zilipelekwa Kagoda Agriculture.

    Kinara wa hawa mafisadi, Rostam ametajwa mara nyingi na alihusika kusaji kapuni huko Costa Ricca etc etc.

    WaTz. sasa wanapinga kwamba hizi kampuni feki zisilipwe hii tozo. Mhe. Sitta ana uchungu na fedha za umma kutumika kulipia tozo iliyotokana na utapeli.
     
  3. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kuna vitu unavionyesha, lakini kama hayo yanajulikana na 6, kwa nini haijibu wasiwasi wangu hapo juu?
     
  4. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Kipindi kitarushwa leo saa 3usiku. Hii ni mjibu wa taarifa ya habari ya sasa hivi ya itv. Inaonyesha mzee sitta anayo mengi. Naomba tufuatilie kipindi hicho wote tupeane taarifa vizuri. Hapa nilipo nina wasiwasi na mgao wa umeme.
     
  5. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Waziri wa EA Samweli sita atanguruma kwenye kipindi cha dak 45.
    Sita ataelezea juu ya malipo ya Dowans .
    Source Itv habari.
     
  6. M

    Mutu JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimeona vema nikidokeza hili kwa wana jamvi

    Nasikiliza taharifa ya habari ITV wamegusia kuwa saa tatu waziri wa east africa Sitta atahojiwa(kihalisia kipindi kitarushwa maana kimesharekodiwa) na jamaa wa ITV kwenye kile kipindi cha dakika 45 .
    jambo ambalo limeonjeshwa kwa ufupi ni kuhusu dowans.
     
  7. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dowans lyrics have turned hackneyed among many Tanzanians ears. We need new songs!
     
  8. s

    sweetbertrutamb Member

    #8
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wahi ITV saa 3.00 usiku huu kumsikiliza mh. Samwel Sitta katika kipindi cha dakika 45. Pamoja na mambo mengine atazungumzia ule anaouita msimamo wake juu ya malipo ya Dowans. Ninachojiuliza hivi hivi huu ni ukweli kutoka ndani ya moyo wake, naomba tuyachambue, nawasilisha.
     
  9. S

    Speedo Member

    #9
    Oct 17, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 13
    Nimejipanga kumsikiliza mara ghafla TANESCO wamefanya mambo yao kama kawa, sijui ntamsikilizaje huyu mwanasheria asiyefuata sheria.



     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    tayari.wamekata umeme sasa hivi.mia
     
  11. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Poleni sana sisi huku kwe2 kwa mkuu wa kaya hatuujui mgawo nini?
     
  12. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Mods unganisheni uzi huu na ule niliyoanzisha maana maudhui ni yaleyale. Tafadhali!
     
  13. mabuba

    mabuba Senior Member

    #13
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 5, 2006
    Messages: 121
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Umeme kwao
     
  14. B

    BUBE JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hi MWITA! Tanzanians will NEVER rest until the culprits of Dowans are brought before the justiceĀ¬ WImbo ndo unogire.
     
  15. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Wacha tumsikie mzee wa mikakati atasemaje leo!
     
  16. B

    BUBE JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu hata siye huku umeme umekatwa!
     
  17. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Tutajitahidi kuwapa yatakayojiri
     
  18. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Huku arusha itv tulishaisahau zamanii.
     
  19. m

    mahololelo Member

    #19
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    twende kazi mnaona live,tupeni kinachoendelea
     
  20. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hujuma hawa tanesco! na kwetu pia wamekata! nchi nzima. wanamchi hawatakiwi kuujuwa ukweli!
     
Loading...