Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu tukiwa wasomi, nini tatizo la kujiajiri hapa Tanzania?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by IPILIMO, Oct 13, 2012.

  1. IPILIMO

    IPILIMO JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,224
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    wakuu, mimi nina BA Econ. na namalizia Masters ya CED (community economic development)hufanya shughuli zangu binafsi kama Independent Development Consultant-Resource Mobilisation, management and project write-ups.
    Niliamua kuanza kazi hizi japo ni ngumu, being pressurized na job market situation!! sasa nimeamua kuwa na ofisi kabisa ili clients wangu-individuals, NGOs, CBOs, Churches, district councils, schools etc. Napigana kuona naweza kudeliver good services. Ili kufanikisha hili, naona ni lazima kuboresha elimu yangu, si kuingia tena shule BALI kusoma sana various sources of knowledge;books, journals, researches n.k Wadau mniunge mkono!
     
  2. k

    kichwaones JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...............haswa
     
  3. N

    Nyakipambo JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tukuunge mkono kivipi? Na sisi tujiajiri kama wewe, tukupe mchango au unamaanisha nini unaposema tukuunge mkono? Hongera anyway....
     
  4. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Sawa tunakuunga mkono.
     
  5. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    utafanikiwa bila shaka coz wengi waliothubutu wamefanikiwa.
     
  6. IPILIMO

    IPILIMO JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,224
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Yeah, namaanisha kama kisomo chako kinaruhusu kujiajiri, Try 2 Do it meen!!! na pia kama mwanaJF mwenzenu mwenye such potential U can tell other people who are in need of such service! hapo vipi?
     
Loading...