Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu msaada Nokia N95 8GB

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Akili Unazo!, Oct 27, 2009.

  1. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wakuu nawasabahi!!

    Jana tu nimebahatika kujikongoja na kununua kasimu ka nokia N95 8GB kwa kweli bado kapya kabisa japo kanawezekana kakawa kakichina lakini kikubwa ni mawasiliano kwa sababu hakuna jinsi ya kukwepa dhahama ya wachina dunia inabidi tukubali tu.

    Sasa nilikuwa nataka kuhamisha mapicha na mataarifa mengine kutoka kwenye kasimu kangu kazamani ili kaje huku kwenye hii ambayo ina 8GB lakini kila nikijaribu kuhamisha inaniambia kuwa Storage not Ready.

    Wakuu nisaidieni jinsi ya kutatua tatizo hili au ndo yaleyale?
    asanteni
     
  2. GP

    GP JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hongera mkuu kwa kununua N-Series!,
    mi nilikuaga nayo nikasahau bar bana, duh sina hamu natumia katochi now!.
     
  3. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    asante shemu,

    sasa shemu si unipage maujuzi ya kuweka hiyo kitu ili niwe nasave mapicha yako ndugu yangu mbona unanibania lakini?ebu achia hayo maujuzi tafadhali au unaogopa utakumbuka mengi ulivyo kopa na kusingizia umeacha/umesahau bar
     
  4. B

    Bata Senior Member

    #4
    Oct 27, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama ni original then umepatia:

    KAMA NI KAKICHINA:N95 8GB tatizo ni kwamba wachina wasanii sana hyo waliyokuweke hapo 8GB sio ya kweli ni image tuu.wana map say 256MB to 8GB sasa unapojaribu kuweka madata yakizidi 256 tuu inasema disk not ready or no enough space.ukibaki kuishangaa utaamua kuformat ukiiformat tuu hiyo memory inajirudisha kwenye 256MB na ile andiko la kuigiza 8Gb linafutika kabisa.

    Hi ni sawa kabisa na memory stick(_flush disk 0za kichina ,mnatapeliwa eti 10Gb kwa elfu 15 no its imposible.wachina wanakupa hata 128Mb wana i map to 10Gb we utaishtukia tuu pale utakapoweka madata yapitilize hiyo 128 utaskia kamlio ntiiiiiiiiii disk is full.format then utaona total space ya disk yako inakuwa 128 badala ya 10Gb.

    Kuna siku nilikuwa china,nikatawa nahtaji ka ipod ka sony.mchina mmoja akaniaonyesha ipod ya kichina nikamwambia mimi nataka sony basi akaingia ndani akatoka na lebel akabandika ile ipod kwa juu akaniambia tayari ni sony.Tangu siku hiyo siwaamin wachina NUKSI TUPU.
     
  5. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha Hii kali mkuu yani kirahisi rahisi ivyo!!
     
  6. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    jamani kwa hiyo ndo mumeamua kutonipa msaada nini?hakuna hata mwenye software hiyo ili anitumie niupdate kupitia kwenye pc yangu?

    Jamani nisaidieni?
     
  7. GP

    GP JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    shemu vipi bana!, umenunua wapi N-series haina hata support CD yenye softwares??.
    wat I know kama ungekua na CD then simply unakopi kutoka moja na kuweka kwenye PC then from PC to another one.
    hebu jaribu hapa shemu,

    With PC Suite you can also backup contacts, calendar and sync your email.

    Download Nokia PC Suite
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh kumbe Chaku una mkwanja mpaka ukanunua Mnokia wa ajabu sisi tunatumia za tochi hizi wanaita eti za walinzi sijui.
     
  9. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Ebu baelezee kanaweza kakawa ka kichina una maana gani,kwani hujui kutofautisha au ndo kusema
     
Loading...