Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wakuu angalieni kile kipindi knaendelea sasa hivi startv

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by figganigga, Dec 11, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    Kile kipindi kinacho onyesha maisha halisi ya mtanzania ndo kinaendelea sasa hivi startv. hiki kipindi mi naona kinamuumbua Rais wetu kikwete sababu ni tofauti na miaka hamsini ya TUMETHUBUTU, TUMEWEZA NA...sijui nini. angalia mwenyewe halafu baadae tujadili ulichokiona. naomba ccm nao waangalie wanachojivunia. Mia
     
  2. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    hiki kipindi kitakuwa na mkono wa mtu. hizi ni siasa za chadema kuiharibia ccm kanda ya ziwa na sehemu zote startv inapo onekana. Nyie startv mnachonganisha serikali na watu wake. mnafanya watu wakose imani na serikali yao. hiki kipindi kifungiwe.
     
Loading...