Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakristo mtachomewa makanisa hadi lini jamani ifike tuseme no imetosha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Oct 17, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Sipendi kuita mabwege ila napenda kusema hili swala la udini lnapoelekea ni pabaya
    napenda kusema hili ndugu zangu watanzania namaanisha wakristo na waislamu
    akuna dhambi kama kubaguana kidini

    naamini uu muendelezo unaoendelea kuchoma magazeti athari yake ni kubwa kuliko
    serikali inapokaa kimya..lazima wajue si kwamba wakristo wajinga ila ufahamu
    utakaporudi nahisi amani itakuwa kubwa zaidi

    nimeumia leo kusikia kanisa limechomwa nikajua malawi ama zambi kumbe kigoma ndan ya tanzania
    mmehcoma mbagala,,zanzibar kigoma mwisho mtatuchoma sisi ...iifike wakati mseme basssssssssiiiiiiiiiiiiiii.....mskubali kuundiwa tume kama watoto kila siku ya zanzinar iko wapi...
     
  2. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,177
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Nimecheka sana hapo ulipoandika siku wakristo ufahamu utakaporudi!, kumbe wakristo hawana ufahamu??? tehe tehe
     
  3. MTU POLI

    MTU POLI Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmm! mi simo
     
  4. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,497
    Likes Received: 850
    Trophy Points: 280
    Hivi hayo makanisa yameanza kuchomwa lini,na kuanzia miaka gan na kwa sababu gan??
    Unapomwagia moto petroli then ukalipuka lawama hiyo unampa nan??lawama unaipa moto au wewe ulieimwaga ile petroli??
    Mbona hulalamiki kuhusu hao waanzilishi wa hizo choko choko??
    Lipiza kisasi basi,kwan nani kakushika mkono au kakuzuia??misikiti si unaiona??
    Kailipue,,
    stayn today complaining bout yesterday wont make ur tommorrow any better...!!!
    Take actions now if u thik u r such smart...
     
  5. Kilimo

    Kilimo JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mpaka watakapoacha ile samehe 7x70
     
  6. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Imetosha,, tumeanza na sheikh ponda hapa dar kamata weka ndani na kule ZNZ sheikh Farid kamata weka ndani.
     
  7. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    mkuu sim
    ogopa mtu anaeamini majini na mapepo anaweza kukumaliza dk 1 ati.s.asa naona wakristo wenzangu wengi tumefungwa na mapepo ya uvumilivu sasa kila tunachofanyiwa tunajipa moyo mungu atawalipiza atawalipiza wapi ushaona mapepo yanalipizwa mwisho yanakumaliza ati watanzania amkeni jamani sisemi wote ila naaaminiw apo waislamu wanaolaani hii hali na wengine wakichekelea kama mh wetu mis narudia tena tusali tufunge tufunguliwe ufahamu tuliofungwa na mapepo tujue wapi tulipo na nini cha kufanya

    unajua hata kwenye baibo wanasema adui yako na afe sasa tunajifanya kuwaombea hawa huku wanaturushia maruhani na kuchoma moto makanisa na mwisho wanatuchoma moto wallahi nawaambia oooh shauri zenu
     
  8. S

    SWEET HUSBAND Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vita vyetu si vya kimwili bali ni vya kiroho,mungu wetu via roho mtakatifu ndio atakaetupigania!!!tunazidi kipiga magodi na kumlilia mungu alie hai nae atajibu sooon!!
     
  9. m

    mankwaito Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 17, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii sio mada ya wakristo kwan wao hawajafanya vurugu yoyote.solution ni waislam kukaa na kujua tatizo lipo wapi na kukemea tatizo hilo.
     
  10. B

    Buluki Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani mmeshikwa mikono!? anzisheni sasa...
     
  11. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    mkuu nkadabwi
    unajua sio kila mgonjw wa kuombewa kuna majini mengine yamejipanga ukiingia na sala zako ovyo unakwenda ..nini namaanisha swala la kisasi mwongozo wetu unasema kisasi ni cha bwana yaani baibo ..ila kwenye adui inasema adui na afe na hili natangaza fwatah kwa ajili ya wote walioanzisha uchafu huu wa kuchoma makanisa ama wafe ......ama wateketeee popote tusiwaone tenaa ...huu ni ujinga embu umejiuliza wanachoma moto kanisa alina mtu wanachoma ili nini

    ndio maana narudia tena bora unyiwmwe utajiri kuliko kwenda shule jamani hili nasema na vizazi vyangu vyote vitalijua na hata majini na mapepo nimetangaia hili na wanajua hili......kinachoonekana mkuu sio kwamba waislam wakaorofi na wamemmis kitu fulani kichwani wakiamini kupitia kuchoma makanisa na mengineyo kutawapa nafasi za ajira
     
  12. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    mkuu tatizo linajulikana
    shuleeeeeeeeeeeeee shuleeeeeeeeeeeeeeee shuleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee ukinyimwa hili na mzazi wako kam a ana uwezoooooooo ibaaaaa ummalize na yeye ajue umuhimu wa wewe kwenda shulee basiiiiiiiiiiiiiiiii....wewe anakufa mtu mnaenda kukamata mwanamke unakamata boyfriend wake alafu unapeleka vigogo mwanza kuchunguza unachunguza nini tena wakati unajua kosa la marehemu akili tu@@@
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Samehe 7 mara 70 waacheni hao stress zinawasumbua
     
  14. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ni wakati wa mungu kuwainua sheikha ponda wa kikristo wakitumika kama daudi kumuangamiza goliath imetosha kabisa
     
  15. SASATELE

    SASATELE Senior Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio waislam wote wanaounga mkono uchochezi wa Ponda na redio iman!! Tatizo ni kwamba samaki mmoja akioza wote wameoza!! Wakristo muwe na subra, Mjibu mpumbavu kwa hekima usije ukafanana nae!! Kwa ujumla ninasikitishwa sana na hali ya mambo ilivyo hapa Tz na kule Znz!! Its a shame kwa nchi maskini kunuka kupoteza hata ile tunu ya amani iliokuwa inajivunia. Tutabaki na nini sasa nchi hii?
     
  16. C

    Cha-phile Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni tatzo la serikal yetu ya kupendeleana na kushndwa kutoa maamuz magumu
     
  17. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Acheni uchochezi nyie, tambueni kuwa kalamu zenu pia midomo yenu inafanya uchochezi, hawa wanaofanya huu naouita uhuni wa kuvamia makanisa hawana support yoyote ya waislamu, hawa ni wahuni tu, umeona wameiba ata komputer kanisani wala msiumize vichwa hawa ni vibaka tu wa uko mbagala.
    Angalizo kwa nyie wachochezi kwanza vita ya kidini ni kuipelekea nchi hii iingie katika umwagaji wa kutisha wa damu, anayehisi kubaguliwa ye ndo mbaguzi mkubwa na yatakushindeni, lakini kama mnayataka haitakuwa ajabu ntakapoona na wakristu wakijifunza kuvaa mabomu ili kujilipua
     
  18. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ukishindana na mjinga nawe unakuwa mjinga ndugu yangu...............sisi tunafunga na kuomba.............dini yetu haiagizi kufanya vurugu.............umesahau samehe 7 mara 70???.................hao ni wa kuwasamehe manake hawajui walitendalo............hali ngumu ya maisha waliyo nayo ndio tatizo kubwa!
     
  19. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,497
    Likes Received: 850
    Trophy Points: 280
    Khaa...!!ajira??thats soo nonsense,,popcopy,,
    nan kakuambia waislam wanachoma makanisa coz ya chuki zao za kukosa ajira?
    Hivi ni nan kawaaminisha kua uislam unapromote ujinga au unawafundisha waumin wake wasisome na kutafuta maarifa??well,let me tell u somthin,miongoni mwa verse za mwanzo mkushuka kwa muslims ambozo mungu alimshushia prophet muhhammad peace be upon him ni "iqra bismirabika laadhi khalaq",khalakal inhsan bil khalaq",iqra a"warabukal akram,gh"alamal insan bil kalam""
    means>>soma,soma kwa jina la mola wako aliekuumba,aliemuumba bin adam kwa tone la sperm,soma hakika mungu wako ni mkarim,aliemuelimisha binadam kwa kalam na kumjuza mambo ambayo yeye binadam alikua hayafaham,,
    na zipo verse nyingi zinazoelezea na kusisitiza umuhimu wa elimu na ulazima wa binadam kuitafuta elimu hiyo,inchi kama mfano wa iran leo wanazungumzia kuhus teknolojia ya nyuklia na ile ni jamhuri ya kiislam una amin kua wale wamesoma madrasa tuh??propaganda kama hizo hazina mashiko na wenye kua na uelewa na exposure tunakudharau,,ni umaskin uliorithi kwa ancestors wako ndio umekupelekeeni kuamin kua yupo aliekufa kwa ajili ya shida zenu,,ulaya na sehemu zingne wakatambua uhalisia wa mambo huwez kukaa na kuongea pumba kama hizo
    na usitegemee hatab siku moja eti uwadharau waislam na kuwakashifu kisha wao wasichukue action ya kupinga dhulma kama hzo
    ilo sahauu...
     
  20. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Unachosema kina ukweli hawa watu tukisema tuendelee kuwachekea tutavuna mabua, niwajuavyo mimi sehemu kubwa ni watu walio feli katika kila aspect hivyo wanatafuta pa kutokea, kwa mfano wengi wao maisha yamewashinda, wameshindwa kujenga nyumba za ibada za maana, wameshindwa kujenga shule na vyuo vya maana, wameshindwa kukataa kutumiwa na watu wanaowatumia ili kuvunja amani ya nchi kama wenzao wakristo hata wakasirishwe kwa kiwango gani hawawezi kuchoma nymba wala kwenda kuiba mali ya msikiti japo ni rahisi tu, sasa the way forward inabidi serikali iwaangalie sana maana wataendelea na hivi vitabia vyao kujifanya wanapinga jambo fulani kumbe nia yao kubwa ni kuvunja kanisa ili waibe vyombo vya mziki na sadaka kama zimesahaulika wauze wapate mlo wa siku.
     
Loading...