Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WAKILI MWALE AIBWAGA TENA SERIKALI,jaji adai mawakili wa serikali walikurupuka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Arusha Leo, May 11, 2012.

  1. A

    Arusha Leo Senior Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakili maarufu nchini,Median Mwale ameibwaga serikali kwa mara nyingine na kutakiwa kukabidhiwa magari yake ya kifahari yanayoshikiliwa katika ofisi za TRA jijini Arusha.

    Hukumu hiyo nimetolewa na jaji wa mahakama kuu kanda ya Arusha kakusulo Sambu huku akisisitiza mawakili wa serikali ni mbumbu wa sheria na walikurupuka kupeleke shauri hilo mahakamani.
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    jee kesi ya fedha chafu 18bn ameshinda au bado inaendelea?wana jf mwale anaweza sema pesa zote hizo kapata wapi?
     
  3. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,684
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    je yupo nje ? na je kesi imekwisha?
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    source pls
    kashinda kesi zote au ni ipi unazungumzia
    kwnai ana mashtaka mengi
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hili ni tatizo lingine linaloitafuna nchi. Wanasheria na mawakili wa serikali, tena serikali zote, yaani kuanzia serikali kuu hadi ya mtaa, hakuna kesi wanazoshinda zaidi ya zile za uchaguzi. Utadhani wakianza kazi taaluma inayeyuka?
     
  6. m

    mchambakwao Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa sawa tu,serikali ya kishkaji.
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mawakili wengi wa serikali elimu yao ni ya kuunga unga tu ndo maana wanabwagwa sana
     
  8. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 432
    Trophy Points: 180
    Taarifa haijakamilika hii.. funguka taratibu na kwa ufasaha.. je kaachiwa huru na hana kesi ya kujibu au kapangua kifungu kimoja tu?
     
  9. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    manake nini hapo kama nawe hukuelewa?
     
  10. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #10
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,225
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Nasikia huwa wanauza kesi
     
Loading...