Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakenya wasimika bendera mlima Kilimanjaro

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Oct 12, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    naomba kujua wizara inayohusika na ulinzi wa mipaka yetu inafanya nini??halafu naomba kujua border kati ya tanzania na kenya ipo juu mlimani kilimanjaro?
    View attachment 67877
    Hawa jamaa ni baada ya kufika kileleni na kukuta bendera ya kenya
    View attachment 67878
    hapa wapo njiani kuelekea juu
     
  2. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hawa WA-NYAYO wanadhani Tanzania ni SOMALIA?? Yaani kutwaa KISMAYU wanadhani wanaweza kujipanua kimipaka wanavyotaka???

    Wizara husika wanajua hili kweli?? Na kama hawajui wanafanya nini??? Hii nchi kuna siku tutakuja kuamka na kukuta kuna mkoa UMEUZWA au UMETWALIWA na NCHI JIRANI na SERIKALI haijui....
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mkuu huo ni Mlima Kenya na sio Kilimanjaro
     
  4. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mkuu SS,

    Mlima Kenya nao uko capped na barafu??? Najaribu kukumbuka jiografia tulisoma zama zile...
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    mkuu yuko bize na afta pate ya besdei, haya mambo ya bendera mlimani kamwachia mbayuwayu ayashughulikie.
    Akili za kuazima jumlisha na zilizooza kisha pata jibu
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Yes una barafu

    Mount Kenya is the highest mountain in Kenya and the second-highest in Africa, after Kilimanjaro. The highest peaks of the mountain are Batian (5,199 metres (17,057 ft)), Nelion (5,188 metres (17,021 ft)) and Point Lenana (4,985 metres (16,355 ft)). Mount Kenya is located in central Kenya, just south of the equator, around 150 kilometres (93 mi) north-northeast of the capital Nairobi. Mount Kenya is the source of the name of the Republic of Kenya.

    [​IMG]
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    mkuu mlima kenya nauona nikiwa moshi,hauna barafu na ni mfupi sana,kilimanjaro ndio mlima wenye barafu peke yake africa
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Kweli?

    [​IMG]
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  10. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    naona watanzania sote sasa tumeambukizwa udhaifu.
    Kila kitu tunalalamika tu na atutendi chochote lakini wengine waki act ni kelele tu, ulitegemea mkenya aone fahari gani kuwa juu ya mlima mrefu Afrika zaidi ya kusema "hata Mkenya aliwahi kufika hapa"!
    Hivi yule Mtanzania aliyepanda mlima Everest na kuonyesha bandera ya Tanzania ina maana alitaka kuugeuza uwe wa kwetu!!?
    Kuna vitu vingi ambayo inabidi tufanye kwa vitendo kukabiliana na hawa wenzetu badala ya kulaumu kila kitu wanachokifanya wao, hebu Mtanzania aende juu ya mlima Kenya (ambao ni wazi kwa yeyote pia) na aonyeshe bendera yetu yenye rangi nne (njano, nyeusi, kijani na bluu) alafu tuone kama nao watalalamika
     
  11. Smiles

    Smiles JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    This can either be fabricated or ni picha ya mlima kenya na sio kilimanjaro,
    This issue was resolved a long time ago and I dont think kama wakenya wanaweza kuwa this submissive.
    You are aware kwamba ni kinyume cha sheria kuweka bendera ya nchi nyingine kwenye mipaka ya nchi husika, you think wakenya hawafaham hili?
     
  12. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    kilele cha kilimanjaro kiwe hivyo kweli? Siamini hata kidogo
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na wewe........ingawa muanzisha thread kaweka picha za mlima Kenya

    [​IMG]
     
  14. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,596
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280

    Ni kweli kabisa mkuu, Uhuru peak haiko hivyo inavyoonekana picha hiyo. Huo sio Mlima Kilimanjaro
     
  15. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,423
    Likes Received: 2,274
    Trophy Points: 280
    Mkuu wakati mwingine tunapaswa kuwa makini na post tunazo weka humu, hivi ukiangalia picha unawezaje kutofautisha kilele cha Mlima wa Kilimanjaro na Mt.Kenya - uwezi! Actually milima yenyewe haitofautiani sana kwa urefu above sea level.

    Mkuu hakuna haja ya kuchochea malumbano yasio kuwa na mshiko hasa kuhusu wenzetu Wakenya, zama hizi za digital manipulation mtu yeyote anaweza ku-copy na ku-paste bendera yoyote DUNIANI - mkajikuta mnaingia kwenye mtafaruku husio wa lazima.

    Kitu kingine, kwani RAIA wa nchi nyingine hawaruhusiwe kubeba bendera za nchi zao? hata akisimika bendera ya nchi yao kwa muda katika kilele cha Mlima Kilimanjaro kuonyesha furaha ya kufanikiwa kuhukwea mlima mpaka kwenye summit, kwangu hilo silioni kama ni tatizo - cha muhimu nikupewa instruction na ma-guide kwamba akiondoka pale aondoke na bendera ya nchi yake hairuhusiwi kuiacha imesimikwa pale.
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,942
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 180
    Mkuu, siyo kila kilele cha mlima ni cha mlima Kilimanjaro, who knows, hata kwao kuna kilele cha mlima!
     
  17. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mlima kilimanjaro upo tanzania nakenya hawawezi kuufikia kwa sabau nyuma ya mlima kwa upande wa kenya kuna barabara ya kutoka rombo kwenda longido na ina lami mpaka mpakani mwa longido na rombo.

    hiyo ni kwa taarifa tu kwa wale wanaodhani mlima ndo mpaka wa tz na kenya.
     
  18. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,423
    Likes Received: 2,274
    Trophy Points: 280
    Mkuu mbona unashangaza kidogo!! Kwani nini neno "Glaciers" lina maana gani kwenye lugha ya kingereza?
     
  19. M

    Malipo kwamungu JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 569
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Bange za mchana ukilala lazima uote ndoto mbaya! unafika mahali unafananisha kichuguu ya Kenya na Mlima mrefu barani Afrika wenye Barafu majira yote ya mwaka wenye vyazo vya maji na mito mingi!!
     
  20. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hebu soma hapa ndo utajua watanzania tumelala

    [h=2]Best way to see and experience Mount Kilimanjaro[/h][​IMG]
    The best view of Mount Kilimanjaro comes from approaching the mountain from the northern Kenya side. The majority of pictures seen in magazines and travel guides feature this view. However, the best way to experience Mount Kilimanjaro is through taking a trek up the mountain
    The six official trekking routes include Machame, Marangu, Lemosho, Rongai, Shira, and Umbwe. The easiest trek comes from the Rongai route, however this is also the least scenic. Machame is one of the more challenging treks, however it does offer the most attractive and scenic views. No matter which route you take, you will need to plan at least 5 to 7 days for the trek allowing for both travel and more importantly acclimation to the altitude.
    Visitors who plan to trek up Mount Kilimanjaro need to evaluate their own physical abilities. It is imperative to understand that even experienced trekkers will fall victim to some levl of altitude sickness. The summit of Kilimanjaro is high enough that either high altitude cerebral edema (HACE) or high altitude pulmonary edema (HAPE) can occur. You should at least expect to experience shortage of breath, headaches and some elements of hypothermia. Taking 7 days versus 5 days creates a better chance for you to acclimate easier and reduce the altitude effects.
    Further note: Although the summit of Kilimanjaro can be reached through a walk and is not technically a climb, it is still a strenuous trek. According to the Kilimanjaro National Park, only 41% of trekkers actually reach the peak. Plan, prepare and train if you look to explore Mount Kilimanjaro and experience this wonder of nature to the fullest.

    Source: Mount Kilimanjaro | Seven Natural Wonders
     
Loading...