Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakati Serikali bado inajiuliza: Reginald Mengi Kuwafariji Wazanzibar Mchana huu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GHOST RYDER, Sep 13, 2011.

  1. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huku Kitengo na Kamati za Maafa za Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania wakiwa bado wanajivuta na kuonyesha ambavyo bado hakuna mipango ya haraka kuwasadia waathiriwa wa majanga kama haya, Mzee Reginald Mengi anatarajiwa Mchana wa leo kuwasili hapa visiwani Zanzibar kuja kuwafariji wahanga wa Tukio hili.

    Habari za ujio wa Mzee Mengi zimepokewa kwa faraja kubwa na waathiriwa wa Tukio hili ambao wengi wao wanaonekana kupotezaa matumaini na kuwa katika kiza kizito kutokana na kupoteza viungo muhimu katika Familia zao.

    GR na wadau wengine tunasogea unguja kwa sasa kujua hasa ujio wa Mzee Mengi Visiwani hapa na yatakayojiri baada ya VODACOM kuonja shubiri kali kama JF tulivyotabiri hapa awali.

    My TAKE: Serikali bado ina maamuzi ya kusita sana katika maamuzi mazito kama haya:


    ADIOS
     
  2. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Serikali legelege!! :painkiller: na siasa uchwara!!
     
Loading...