Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakata miwa wa Kiwanda cha Ilovo (Kilombero-1) na (Kilombero-2) wagoma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BABA KEREN, Aug 18, 2011.

  1. B

    BABA KEREN Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Wakata Miwa wa Kiwanda cha ILOVO chenye Matawi Mawili (KILOMBERO-1 na KILOMBERO-2) Leo ni siku ya Nne wamegoma wakidai Nyongeza ya Mishahara yao, huku wakiwa na Maandamo yasiyo Rasmi wakiwa na Fimbo mikononi mwao tayari kumuadhibu Yeyote yule atakaye wasaliti katika Maamuzi yao.

    Mpaka muda Huu ninapo wajuza taarifa Hii kuna hali ya sintofahamu kati ya WAKATA MIWA na UONGOZI wa Kiwanda.

    Nimejaribu kufanya Mahojiano na Baadhi ya Wakata miwa Hao kutaka kujua endapo wataweza kusitisha Mgomo wao Haraka ili warejee katika Mazungumzo Mezani nao wamenieleza yakuwa, wapo tayari kusikia kwanza Mabadiliko ya Fedha na Si Vinginevyo. Mpaka sasa Usiku wa Saa 2:45 tarehe 18 August 2011 Wakata Miwa hao wanaendelea na Maandamano.

    Kuna taarifa zasizo Ramsi ya Kesho kufika Waziri Mkuu-Mh:Mizengo Kayanza Peter Pinda.Kesho zaidi nitaendelea Kuripoti Yatakayojiri.
     
  2. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwani wakatamiwa hao mshahara waoni shilingi ngapi kwa mwezi? Tujuze ww uliyeanzisha thread hii ili tuweze kuwasaidia wenzetu
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Wasafwa hawana utani!nakumbuka nilimshuhudia mmoja akila paka(nyau) na kummaliza pale maeneo ya K1.
     
  4. M

    Mlabondo Senior Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Niliwahi kushuhudia mmoja wao akipigwa nusra kufa kisa kajipendekeza kwenda kazini
     
  5. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    safi sana kwani na wafanyakazi wa k1 and k2 wasigome tu wale makaburu wana roho mbaya. wabongo wanawalipa mishahara midogo ,wao wanalipana midola mingi
     
  6. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hii nchi wadekezwaji wanafaidi sana
     
  7. A

    AZIMIO Senior Member

    #7
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nilona kwenye taarifa ya habari ITV mmoja akidai wanalipwa 4,500/- kwa siku lakini wao wanaingia kazini saa 11 asubuhi na kutoka saa kumi na moja jion huku wakiwa kila mmoja amekata tani 3-5 kwa siku.
     
Loading...