Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wajumbe katiba mpya kutoapishwa Ijumaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EasyFit, Apr 10, 2012.

  1. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Badala ya Rais Kikwete kuwaapisha Ijumaa ya wiki hii, sasa atawaapisha tarehe 30 April mwaka huu.

    Tume itaanza kazi yake Mei Mosi, 2012

    Katiba Mpya ifikapo Aprili 26, 2014, itatumika kwenye uchaguzi mkuu wa mwaka 2015.

    Source gazeti la Mwananchi.

    My Take: Kuahirishwa huku kusijekuwa ni minong'ono ya upungufu katika uteuzi wa wajumbe. (Mtei effect?).
     
  2. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kama Misri wameweza kuisimamisha tume nafikiri hata sisi kama tutaona hai reflect jamii nzima ya watanzania tunaweza kipiga stop. Tunaomba CDM mje na mchanganuo wenu tulinganishe.
     
Loading...