Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waislamu watakiwa kusomesha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TUKUTUKU, Feb 9, 2011.

  1. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Waislamu watakiwa kuzingatia elimu za aina zote,ili ziweze kuwasaidia kwenye maisha yao.Akizungumza kwenye sherehe ya kukaribisha mfungo sita,muasissi wa kikundi cha FirqataÂ’salaam,Ismail Salim,alisema waislamu wanatakiwa kuamka,wasitegemee elimu ya dini peke yake bali wapeleke watoto wao shuleni kuanzia msingi hadi chuo kikuu.Aliendelea kuwaasa waislamu kujenga shule binafsi nyingi,ili watoto wa kiislamu waweze kupata elimu bora na kutoa nafasi kwa watu wengi kusoma.Katika mfungo huu waislamu wanakumbushwa kufanya mema ya kumpendeza mungu kwa sababu wengi wamejisahau.(Chanzo cha habari:Mwananchi 9/02/2010,uk 8)
    My take
    Kwa kweli huu ni wakati muafaka kwa sisi waislamu kusimama kidete kuhusiana na suala la elimu,.badala ya kuendelea kuwalaumu wakristu au serikali yetu.Tuache majungu na tufanye kazi kwa juhudi, balada ya kukaa misikitini kupiga majungu muda ambao si wa sala.Kwa kufanya hivyo tutaendelea kudidimia na kuwaona wakristu kama maadui zetu.
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    na hapo ndipo penye hekima kiongozi wangu
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Siku zote majungu hayajengi,bali ubomoa jamii iliyoshikamana na inayoishi kwa kushiriana kwa kusaidiana,kuoleana,kuzikana na kwenye matatizo mbalimbali yanayojitokeza kwenye jamii!!
     
  4. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 637
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Mkuu wewe umekuwa mkweli mno!!!! Very good!!!! That is the fact waende shule na wajipange upya kimkakati na wala wasiendekeze uzandiki usio na mashiko.
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Elimu dunia ni muhimu pia waliyoianzisha hawakuwa wajinga waliona mbali mno
     
Loading...