Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waislam na Wakristu tugawane Tanzania!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ehud, Jan 17, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tumewasikia viongozi wa Waislam Tanzania wakidai kama vipi tugawane nchi yetu ya Tanzania. Nionavyo mimi hilo ni wazo la kishetani japo siwezi kuwapinga kwa mawazo yao hayo kwani inawezekana kwao ndio suluhisho kwa dhuluma na hila wanazodai kufanyiwa na Wakristu. Mashekh hawa katika tamko lao walilotoa hawakutoa proposal ya mipaka au namna gani nchi hii igawanywe.

    Nawakaribisha wana JF tushauriane jinsi ya kuigawa hii nchi baina ya Waislam na Wakristu. (Najua wakristu wataweza kuwa-accomodate wahindu,wabudha,wapagani na wengine wote wasio waislam kwenye nchi watakayopewa.)
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Unguja,pemba,pwani,lindi,mtwara,tanga na dar es salaam-wapewe waislamu
    mikoa yote iliyobaki wapewe wakristu
     
  3. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wakishapewa nchi ipi itapata maendeleo upesi?
     
  4. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hmethod nadhani jibu unalijua hapo.
     
  5. October

    October JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Watalipuana Kama hawana akili nzuri.
     
  6. T

    Topical JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    So let it be! kwani una shida gani wakiliupuana si wanakufa wenyewe tugawanye basi
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahaha embu wapewe kama huko nako hawatasema wamehujumiwa!Tofauti ni kwamba hawatakua na wakumpa lawama zaidi ya wao wenyewe!!Kwao kutakua kama sehemu wanayoishi waPelestina compare na wanapoishi waIsraeli!!Maendeleo watayachungulia na kuyasikia upande wa pili!
     
  8. T

    Topical JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unafikri Waisrael wanaishi vizuri? ha! usiku wa giza nene fungua kichwa we! that is Isra-HELL
     
  9. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wanaofikiria kugawana nchi hii wanamatatizo
    Watanzania wote ni ndugu
    Kwa nini ujitenge, unataka kufanya nini?
    Hili halina nafasi, wapagani nao wakisema wajitenge, kuna nchi kweli hapo?
    Fikira mgando na fikira za kale hazina nafasi.
    Waache ubinafsi uliozidi
     
  10. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,835
    Likes Received: 745
    Trophy Points: 280
    Mods....toeni hii thread as a matter of urgency!
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wazo zuri zaidi ni nchi iuzwe na kila mtu apewe chake..tusijuane tena.
     
  12. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wagawane wao na wake zao!!
     
  13. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hoja hii si nzuri. Tusifikie hapa. Si Waislam wote waliosema hivyo na si Wakristo wote wanaounga mkono mawazo haya potovu. Uislam na Ukristo hauwezi kutuondolea undugu wetu wa damu kama Waafrika. Mawazo kama haya yapingwe kwa nguvu zote na ikiwezekana mjadala huu ufungwe mara moja.
     
  14. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ninalaani na ninaipinga hii hoja kama jinsi saini yangu isemavyo daima,
    Enyi viumbe wenzangu, na tuepuke hali hii ya utabaka bali tuonapo aina ya mipasuko...na tuwe wepesi wa kung'amua na kusahihisha. Sumu tuipandayo na kuijadili kiuhuru humu jamvini...utabaka ukishamiri hatutaweza tena kuijadili min'ghairi ya outsiders kutuonea huruma nao kututafutia amani katika meza za UGHAIBUNI.
    Nalaani kwa ujumla wangu UDINI.
     
  15. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hata kule Indonesia, nchi yenye idadi kubwa zaidi ya Waislamu duniani, wanalalamika kuwa "wanaonewa!" Saud Arabia ndio usiseme! Nafikiri kuwa huko madrassa wanafundishwa jinsi ya kulalamika hata kama hakuna sababu!
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sifikiri...nimeona tofauti ya pande zote mbili!
     
  17. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    I think tuwe tunafanya research kujua ni nini chafanyika ktk madrasa kuliko kupaza sauti,
    NDg zangu...UDINI NI SUMU KALI IAMBATANAYO LA LAANA YA MWENYEZI MUNGU kwa kubaguana ndani ya jamii moja iliyoumbwa pamoja, dunia yalilia umoja lakini wa-Tanganyika tunakimbilia kwenye udini.
     
  18. CPU

    CPU JF Gold Member

    #18
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hao waliojiita WAISLAMU mpaka wakatoa matamshi hadi ya kutishia Maaskofu mi naamini sio WAISLAMU wa Imani ya kweli, bali ni Waila-Sumu
     
  19. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    nawashauri wahamie zanzibar au somalia. Tanzania bara si pahala pa udini na hatuhitaji kushindana na wanaotaka kututenganisha. Hivi CV za mashekhe jamani mwazijua????elimu yao mwaijua????????????mtu mwenye akili hatashindana nao,hata Askofu Ruwaichi kasema tuwapime wenyewe.... aibu tupu. Tukumbuke Nyerere alisemaje? MTu mwenye busara akikushauri jambo la kijinga ukamsikiliza atakuona??????????
     
  20. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,835
    Likes Received: 745
    Trophy Points: 280
    Me nimesema hii thread itoke..mods vipi ninyi?

    Kama wanaotoa sentiments hizi wangekuwa wanaangalia facts kwa makini (kiu-great thinker), wala mada hii isingekuwa even raised kabisa.

    Wakristo wako 45%
    Waislamu wako 35%
    Hao 20% mgao wao ni nini?

    Tuzikwepe jazba za makongamano ya watu waliokutana na kujadili mambo kwa kutumia mioyo na hisia badala ya bongo zao!! Come on great thinkers!!!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...