Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wairaqw ndivyo walivyo?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Magoo, Oct 24, 2011.

  1. M

    Magoo JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nina g.f ambaye ni m2 wa Babati kabila la iraque ana muonekano mzuri sana ila huyu binti ni mkimya saaana na msiri sana sijui ni tabia zao plz kwa anaye fahamu tabia za asili za kabila hili anisaidie cz nampenda sana ila hili la ukimya lanipa wasiwasi coz nafahamu kuna tabia za asili za watu wa makabila mf wakurya-hasira, wachaga-wabahili, wasambaa-maneno mengi n.k... ila hawa wairaque msaada tafadhali
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,232
    Trophy Points: 280
    we we we weee....masahihisho........wapare-wabahili
     
  3. S

    Shelisheli Senior Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa na GF wa aina hiyo nikafanya uchunguzi nikagundua hawa ndugu ni maji mara moja wanapokutana na watu wa kwao. Kimila chao si vizuri kumnyima kaka wa nyumbani hiyo kitu.
     
  4. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Umekaa nae muda gani mpaka ukimya wake ukutishe? Usimhukumu mtu kwa kabila lake, mhukumu mtu kwa matendo yake maana naona umetoa mlolongo wa makabila na tabia zao. Haya sas tabia za wanawake wa kiiraq ni malaya, wajasiri na wasiojutia maamuzi magumu, wana roho mbaya na nasikia wengi wametahiriwa. Kwa uzuri hapi umefika, nywele wengi utafiki mwarabu, warefu, weupe, macho mwororo. Haya chagua kusuka au kunyoa.
     
  5. M

    Magoo JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nina g.f ambaye ni m2 wa Babati kabila la iraque ana muonekano mzuri sana ila huyu binti ni mkimya saaana na msiri sana sijui ni tabia zao plz kwa anaye fahamu tabia za asili za kabila hili anisaidie cz nampenda sana ila hili la ukimya lanipa wasiwasi coz nafahamu kuna tabia za asili za watu wa makabila mf wakurya-hasira, wachaga-wabahili, wasambaa-maneno mengi n.k... ila hawa wairaque msaada tafadhali 
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Na wewe una tabia gani ya asili???

    Ukimya ni tabia ya mtu na sio tabia ya kundi la watu kwahiyo achana na ushamba wa kuendekeza mawazo mgando.
    Pia inawezekana bado hajatokea kukuamini mpaka kufikia kufunguka kwako maana hata watu wakimya kupitiliza wapo watu wachache wanaoweza ongea nao kuliko unavyoweza kutegemea....au sio msikilizaji.
     
  7. M

    Magoo JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    haya mkuu nimekusoma... ila tambua mazingira ya makuzi na genes characters zinainfluence kubwa ktk tabia za watu thats y i wanted to kno from those who are familiar 2this tribe kama ni tabia zao za asili ama ni individual character??? otherwise thanx
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa Wairaque wote wanakulia katika makuzi yanayofanana???
    Genetics nazo ni za kabila????
    Kama unataka kumjua huyo msichana mchunguze yeye kama yeye achana na hayo mengine...
     
  9. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nikusahihishe, wachaga siyo bahili ila wanaijuwa hela! Wapare ndo bahili bwana! Back to the point, hawa waraque mimi nimeishi nao sana Maeneo ya Mbulu, Babati.

    Upole ni sehemu ya tabia zao. So ondoa hofu kabisa kama unampenda. Ila tahadhari, hawa wadada ni wavivu sana, yaani hata maji huko vijijini hubebea mgongoni kwa kutumia mitungi na kubeba kama mtoto. Ukiwaona utacheka ufe! pia kuni hubeba kwa style hiyo hiyo.

    Kwa huku mjini sitarajia mpenzio abebe kuni na maji, hivyo nakushauri endelea naye. Ila nilitaka kukupa hint kidogo tu za kabila hili.
    All the best Mkuu. Kama una swali zaidi, ni-PM.
     
  10. M

    Magoo JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Haya mama ila najaribu sana kumjua lakini yaelekea ndivyo alivyo
     
  11. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwanza nikusahishe rafiki sio wairaque ni wairaqw. wako poa tu, wapole, wavumilivu na wana upendo sana. Ila kaka wana hasira sana ukiwauzi, sasa rafiki kama utakuwa huna vitabia vibayavibaya vya vijana wa siku hizi utaweza ishi naye vizuri sana, na atakuwa msaada sana. Ila kama tabia zako ni za manati, akikasirika utajuta kwanini umemuoa. Lakini huyu ni kama kalowea umbuluni sana, achana na hawa ambao wamezaliwa na kuchakachulika mjini.
     
  12. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...Mweeeeeh
     
  13. M

    Magoo JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    huyu mjini kaenda xl tu kakulia sana Babati
     
  14. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Dah! Hawa watu ni waachiaji sana and u will never know kwasababu wanaficha tabia zao kwenye ukimya na usiri wao. Ni wazuru mno kwa muonekano and wako live sana, when uko nao karibu ni raha kwa kwenda mbele ila behind that they are so nasty! But there are exceptional cases I believe.
     
  15. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Ndg ya yangu upo!upole ni taabia ya wairaq waliowengi,hawana taabia ya kujikweza,wavumilivu,watu wenye misimamo katika jambo wasiopenda kuyumbishwa,wazuri sana wa sura na taabia ila uzuri wao unawafanya waonekane kama hawajatulia maana wanasumbuliwa na wengi!Kwa ujumla ni watu ambao hawana makuu!ukiwapata uta'enjoy' maisha!Upo hapo shemeji??
     
  16. God bell

    God bell JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 548
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Lakini wale wa Karatu ni noma!!
     
  17. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Wa Karatu ni noma kweli japo siyo wote!watalii wamewaharibu!ni watu wamezoea kushika ma'dollar that why wanaonekana wakorofi,hawajatulia,malaya,nk
     
  18. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Atakuua huyo
     
  19. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    heeeeeeeeeeeeeeee
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ndivyo walivyo, ni wakimya na watu wenye huruma sana!
    Ukiona kuna Mwiraqw mwenye tabia tofauti na hivyo ujue ana mchanganyiko wa mbegu za kinyaturu, kwakuwa wairaqw wanapenda kuwatumia wanyapala wa kinyaturu kama valmet au massey ferguson manyumbani mwao!
    Hahaaaaaaaaaaaaaaaaaa! wanyaturu wasinishambulie ndugu zanguni!!!!!!!!!
     
Loading...