Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahusika Tuambieni Ukweli Kuhusu Ndege Zetu Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Major, Feb 29, 2008.

  1. M

    Major JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2008
    Joined: Dec 20, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Kwa Kweli Ni Jambo La Kusiktisha Sana Ninapofikiri Kuhusu Mustakabali Wetu Kama Taifa Lililo Huru Kwa Muda Mrefu Halafu Hatuna Ndege Za Kusafiri Kwenda Nje!!mara Nyingi Ninaposafiri Kwa Shirika La Ndege La Kenya Au La Ethiopia Au Emirate Huwa Najisikia Mnyonge Sana Na Sijawahi Kufurahia Safarini Maana Muda Mwingi Huwa Nakuwaga Ktk Msongo Wa Mawazo Nikifikiri Kwanini Isiwe Tanzania Kwani Tumekosa Nini Maana Kama Ni Suala La Abiria Sasa Hivi Tanzania Tu Kama Tanzania Tunao Abiria Wa Kutosha Achilia Mbali Abiria Wa Nchi Jirani Ambao Wangependa Kusafiri Kupitia Tanzania Kama Wamalawi Wazambia Warundi Waganda Wacongo Drc Sasa Jamani Watanzania Wenzangu Pamoja Na Nyie Wataalam Mnaojiita Wa Uchumi Hamuoni Kwamba Mngekuwa Na Usafiri Wa Ndege Wa Uhakika Tanzania Ingekuwa Ni Central Ya Biashara Ktk East Africa Angalau Wa Kwenda Dubai Dar, Hong Kong Dar, Guangzhou Dar,nasema Hivi Maana Najua Kwa Sababua Za Kiusalama Siyo Abiria Wengi Wanapenda Kusafiri Na Kenya Air Way Kwa Sababu Za Kiusalama Na Pia Kutokana Na Wizi Wa Mizigo Ambao Mara Nyingi Umekuwa Ukifanyika Nairobi Pls Wana Jf Embu Jengeni Hoja Za Maana Kuhusu Hilo Ili Wahusika Wajue,saidieni Nchi Jamani.
     
Loading...