Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahusika muwaonee huruma watumishi wa wilaya ya Urambo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIMBURU, May 3, 2011.

  1. KIMBURU

    KIMBURU JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni jambo la kusikitisha sana kuona mpaka leo tarehe "33" bado watumishi wa wilaya ya Urambo wanaowakilishwa bungeni na mh. Sitta na Kapuya hawajapata mishahara yao. Tabia hii ya kuchelewesha mishahara inaonekana kuota mizizi kwani hata mwezi uliopita mishahara ilitoka tarehe "34".

    Mh. Rais na wote wanaohusika na hili naomba mlitilie maanani ikiwa ni pamoja na kuwawajibisha watendaji wanaosababisha hali hii; kwani watumishi wa Urambo hasa walimu (sijajua sekta nyingine) wako kwenye hali ngumu na kuishia kukopakopa tu jambo linalowashushia heshima yao machoni pa jamii na hivyo kupunguza hata ufanisi wao wa kazi.

    Na pia ni jambo la kusikitisha kuona watumishi wanasherehekea siku yao ya Mei mosi wakiwa hawana hata sent tano mfukoni.
     
  2. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nashindwa kuelewa vizuri mkuu. Ninavyofahamu mishahara yote hutumwa kwenye akaunti za benki za watumishi nchi nzima kutoka hazina. Au bado kuna wanaopokea kutoka halimashauri?

    Hata hivyo poleni sana. Pengine mishahara yenu inasaidia kulainisha magamba!
     
  3. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Pamoja na kuwa hulipwa na hazina kuna process za msingi zinaanzia halmashauri, wakichelewa hazina haina option zaidi ya kuchelewesha mishahara. Poleni sana wana Urambo, pigeni mnada jengo la Spika mstaafu
     
Loading...