Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahaya kwa matambo kiboko!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by stroke, Jul 11, 2012.

  1. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,218
    Likes Received: 2,358
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka enzi hizo napoa house moja na msela wangu Mhaya, ilikua balaa..yaani jamaa akinunua maziwa ya mtindi au juice hamalizi yote anaacha kidogo halafu anaweka juu ya kabati la TV au meza ya sebuleni ili mademu wake wakija waone , anaviacha hapo mpaka vinaoza...hehe...wageni wakija lazima aanze matambo yake ya kupiga simu za bai kali..hehe chezea wahaya wewe ni noma..
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    no comment!
     
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Nani amemsikia Prof, Tibaijuka leo na hotuba yake? kha! "natuma salamu kwa mama yangu akiwa muleba anasikiliza hotuba yangu".......and I was like whaaat?
     
  4. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,218
    Likes Received: 2,358
    Trophy Points: 280
    Comment lazima usiwenayo mkuu, maana kwa matambo tu..hamjambo..jamaa alikua ananiacha hoi sana nimemiss mambo yake...yaani anaweza kusanya mademu kama 4 hv sebuleni ni yeye tu ndio anaongea halafu kwa sauti ya juu..mara aseme oo..naenda airport kumpokea sijui nani nani anisindikize..ili mradi tu matambo..
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wamekushika penyewe eeh!
     
  6. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    jua kali na bange juu.. Utapasuka kichwa
     
  7. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kweli hapo huna comment kwa matambo unayowapa warembo wa humu huna cha ku coment
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    The secretary,hata wewe?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,124
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    Hallow mama koku mwambie waoshe ile benzi nyekundu ntaitumia jioni na ile vogue wasiifunue cover ntatoka nayo kesho,vp ile hummer ishawarudisha watoto shule? Pia mkanunue ua mliweke ghorofan kwangu pale napopumzika halafu sikusikii vizuri nadhan hii iphone 4s yangu inazingua itabidi nitumie ile simu yangu ya mwanzo samsung gallaxy s3
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mhaya nini @ Bishanga?????
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Naona Bishanga wamemuingiza msitu wa Mabwepandw sijui kama atatoka salama, wabaya wake wote watakuwa wamepata pa kisemea tehe tehe tehe tehe tehe.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    swadataa!
     
  13. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 745
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Kabila lina luhusu bhana....ni sawa na wachaga kwa wi***i
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    we waache,niko msitu wa pande napiga jaramba,nikiwashukia leo ndo watajua Bishanga Abashaija Ayanyampile Olwazi Lukatika watajua ni nani.
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,739
    Trophy Points: 280
    Kulaaaleki!
     
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nani kakudanganya No comments!
    Hapa comment kibwena!
    Za umwagwe! Za kumwagililu hadi kusaza!
     
  18. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    We Bishanga si ni juzijuzi wakati Mgimwa anadeclare private car registration kua sasa ruksa mtu kuweka Plate No kwa jina lake na itakua Ml5 for 3 yrs term.
    Bishanga ukadai upewe utaratibu unataka kuweka jina lako ktk bajaji zako 3!
    Hayo sio makidai ?
     
  19. GP

    GP JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    unajua mpwa nilivyoiona hii sredi kabla ya kuifungua nilihisi labda mleta uzi alikua anataka kuongelea tambo za Prof. Tibaijuka!, mama ana mikogo yule ya kihaya sijapata kuona.

    by the way salama lakini mpwa?
     
  20. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wametugusa enhe?
     
Loading...