Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahamiaji Haramu 39 wanusurika kifo Himo-Moshi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by saragossa, Aug 3, 2012.

  1. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Breaking news kutoka ITV hivi punde zinasema, polisi, imekamata wahamiaji wengine 39 wakiwa wanasafirishwa na Canter maeneo ya Himo.

    Wakati wakipelekwa kituo cha polisi himo, dereva wa lori hilo alijaribu kukimbia na akalipeleka mtaroni lori hilo kwa makusudi na likapata ajali. Dereva alifanikiwa kuruka na kukimbia, na wahamiaji 27 walijeruhiwa vibaya na wamepelekwa hospitali ya KCMC moshi mjini.

    SOURCE; ITV.
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,576
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    Huu upuuzi umeshinda mjanja aatauweza yule mtoto wa kizenj mnacheza na doller nini???uhamiaji kunanuka lakini mmmh
     
  3. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Ikiwa na wiki kadhaa baada ya Wahamiaji haramu kutelekezwa ktk pori huko Dodoma..leo zaidi ya Wahamiaji 30 wamekamatwa wakiwa wamepata ajali mbaya ya roli eneo la Himo...27 kati ya Wahamiaji hao wapo KCMC na mmoja yupo ICU baada ya kuumia sana!Jeshi la Polisi mkoa wa K'njaro linaendelea na upelelezi kujua hasa ni nani waliohusika. Hii inatokea siku moja baada ya serikali ya Tanzania kupitia idara ya Uhamiaji kurudisha wahamiaji haramu wa Ethiopia zaidi ya 50 kwa kuwasafilisha kwa njia ya ndege. Kwa hali hii kweli mipaka yetu ipo salama?
     
  4. Master jay

    Master jay Senior Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 185
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    waachwe wapite serikali ichukue kodi
     
  5. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 804
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hao ni sehemu ndogo tu tunayobahatika kuwagundua, wanaopita ni wengi sana usipime!
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    who is paying for deportation cost?, mimi nadhani hawa wahamiaji( somali, ethiopia, eritrea) huwa movement zao ziko monitored na serikali ama chama tawala, so monitor hulipwa donge nono. Ndo maana ni rahisi kwa serikali kukodisha ndege ya kuwarudisha kwao but hakuna fedha za kununulia vifaa vya hospitali na kulipa malimbikizo ya madai ya walimu. Tunahitaji mabadiliko.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Mipaka yetu haipo salama hata kidogo.
     
Loading...