Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wahadhiri, wanafunzi OUT kujitetea mara mbili

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Pdidy, Nov 17, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Wahadhiri, wanafunzi OUT kujitetea mara mbili
    Imeandikwa na Gloria Tesha; Tarehe: 17th November 2009 @ 22:00 Imesomwa na watu: 31; Jumla ya maoni: 0






    WAHADHIRI wanne na wanafunzi takribani 50 wa Chuo Kikuu Huria Tanzania (OUT) wanaotuhumiwa kudanganya katika matokeo watajitetea mara mbili kwa namna tofauti.

    Uongozi wa chuo hicho, umesema, watuhumiwa hao wanajitetea wiki hii kwa maandishi kupitia kamati maalum inayofuatilia tuhuma hizo, Baraza la chuo hicho limetoa idhini kwa kamati hiyo kushughulikia utetezi huo.

    Makamu Mkuu wa Chuo hicho, Profesa Tolly Mbwette, amesema, licha ya kuanza kujitetea kwa maandishi, watuhumiwa watajitetea pia kwa mdomo (ana kwa ana) ili kuwapa nafasi nyingine na pia chuo kijiridhishe.

    “Hii itasaidia kila mmoja kujiridhisha kwamba ametendewa haki kabla ya uamuzi kutolewa, hatua hii siwezi kusema itachukua muda gani kwa kuwa muda mrefu unahitajika maana wanafunzi wanatoka sehemu mbalimbali za nchi si Dar es Salaam pekee,” amesema Prof. Mbwette.

    Alisema katika kipindi cha wiki chache zinazo, hatua kubwa ya kutoa utetezi itakuwa imefikiwa.

    Kwa mujibu wa Profesa Mbette,kila mtuhumiwa atapata nafasi ya kutosha kujieleza katika aina hizo mbili kwa kuwa suala hilo linagusa mustakabali wa maisha
     
Loading...