Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wagogo na siasa za ccm

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kimweli, Apr 2, 2012.

  1. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi huwa najiuliza sana, kwanini wagogo hawataki kuachana na CCM? Wao ndo wanaongoza kwa kusema nisaidie, sijara na wengine wakijifanya vipofu ili waombe vizuri wakisindikizwa na watoto wao.
    Anayelijua vizuri hili kabira hasa historia yake naomba anijuze. Maana inaweza kuwa nilaana!
     
  2. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    haitoshi mbunge wao LUSI bonge la t.a.h.i.l.a. ku.......ye zake,kasabisha c.c.m magamba kushindwa arumeru.
     
  3. a

    andrews JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lusinde ana laana kutoka kwa baba mkubwa wake tingatinga malecela na yeye ni kibajaji mvuta bangi mzuri
     
  4. a

    andrews JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naomba msaada kwenye jf ili tumuabishe lusinde na tumuweke kwenye you tube naaza na mchango wa dollar 500
     
  5. LOWE89

    LOWE89 Senior Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmm! napita tu hapo tena.
     
  6. afroPianist

    afroPianist Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naamini ni ukosefu wa fikra kuwaweka watu fulani katika kapu moja kwa sababu tu ya makosa au tabia ya baadhi yao. Mawazo kama "wazungu wana akili sana" wakati kuna wazungu werevu na wapumbavu pia, au "watanzania ni wavivu wa kufikiri" wakati wapo weledi na wenye mbongo zinazochemka kuliko, au "wakenya wanafanya sana kazi" wakati kuna wavivu kibao.

    Kwa kifupi tu, kauli ya kuwashambulia wagogo kwa ujumla wao ni ukosefu wa adabu, na kuhusu kuomba, tembea mtaani uone vijana wa mjini wasio na ulemavu wowote kutoka makabila mengine wakiomba pesa, utaona tu mtu anakusalimia kumbe anaomba 500 ya kula. Tuache hii "stereotyping", ni njia ya mkato ya kushindwa kuielewa jamii fulani kwa kina na kuwabandika "label" kwa majumuisho ya jumla. Hii itawakatisha tamaa hata wagogo wenye mwamko na mabadiliko na kuhisi kudharauliwa.

    Kama Lusinde ameonyesha ukosefu wa akili, adabu, hekima wala busara basi mzigo huo ubaki kwake na chama chake kilichoshindwa kumrudi.
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuna haja ya Viongozi wa Chadema Taifa kufanya marekebisho ya Uongozi mkoani hapa. Namashaka uongozi si imara!
     
  8. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,806
    Likes Received: 930
    Trophy Points: 280


    Kweli kabisa si haki kuwaweka Wagogo wote kwenye kapu moja kwa sababu tu Lusinde ni mgogo asiye na busara. Tuachane na siasa za namna hii. Kila mtanzania bila kujali rangi,kabila,dini,jinsia ama tofauti yoyote ile ana haki na ana mchango muhimu kwenye kufanikisha mpango wa kujiondoa kwenye minyororo ya CCM.

    Tukishikama kwa pamoja tutawashinda maadui wetu ila tukianza kubaguana na kudharauliana hatufika popote.

    Mungu Ibariki Tanzania,
    Mungu Ibariki CHADEMA!
     
  9. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    kipimo chao ni chaguzi za kisiasa...ukiwa ccm candidate hata usipofanya kampeni...utashinda tu
     
  10. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    siasa imekaa kimajungu majungu...no wonder naichukia!...
     
  11. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Umesoma na kuelewa lakini hii post. Kama unaona imekukera pole sana na huo ndo ukweli. Na kama unaijua vizuri historia yao weka hapa. Nina marafiki zangu Wagogo najua wanavyoishi na hawataki hata kutaja makabila yao.
     
  12. E

    Eberhard JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 911
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Imani yangu ni kuwa wagogo watabadilika tu cha msingi ni chadema kukaza buti. Pamoja sana.
     
  13. nelly nely

    nelly nely JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Sasa sikiliza,mimi ni mgogo,nimezaliwa kongwa kijijini na kukulia huko,kama isingekuwa elimu ya juu sidhani kama ningekujua mjini.Kwa kifupi wewe ndiye hukuelewa comment ya afroPianist na si kwamba yeye hajakuelewa.Hivi,akija mnyamwezi mjini na akakamatwa kwa kufanya ujambazi ni kigezo tosha cha wewe kuwaita wanyamwezi wote ni majambazi?au kama mama yako ni m'mbea,na dada zako pia watakuwa wambea?
    Bado sitaki kuamini kama uko 18+,na kama ni hivyo una kazi kubwa ya kutoka hapo ulipo.Kuna mawili,eitha ulihadithiwa ama ulifika kwa wagogo siku ya kampeni za ccm!na kama na wewe ni mgogo basi jiangalie upya.
     
Loading...