Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wageni Ka Babu Loliondo Bei Juu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Barubaru, May 12, 2011.

  1. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hakika nimesoma katika magazeti ya huko Tanzania yanabainisha kuwa BEI ya Kikombe cha Babu (Mchungaji Mwasapila) wa huko Samunge Loliondo kimepandishwa bei kwa wageni lakini wazawa bai ile ile TSh 500.

    Kuanzia sasa Kila Mgeni ambaye sio raia wa Tanzania inampasa kulipa shilingi TSh 1500 au (Dola za Amerika moja).

    Sasa suala langu hapa. Tunajuwa fika kuwa mchungaji huyu alishukiwa na maono ya kuonyeshwa dawa na kuamrishwa na aliyemuotesha atoze kwa kila mgonjwa TSh 500 bila kujali rangi, kabila au utaifa wake.

    Sasa huku kuwatoza wageni zaidi ameoteshwa pia?
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hakika intatanisha!
     
  3. s

    seniorita JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wageni wamekulalamikia? Kama wanaona dola moja ni shida si wana uchaguzi wa kutokuja? Watu wengine bwana.....naona babu anawanyima usingizi, basi tumieni huo muda kufanya utafiti wa kisayansi kugundua alternative and scientific med to treat ailments babu treats
     
  4. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mtoa hoja, nakuliza, Je shilingi mia tano ni dola ngapi? Kama mtu hana tsh cash ndio maana babu akasema iwe 1 dola, wapo wakenya wanatoa mia tano kwani huweza kuzibadili mpakani.Nafikiri hii ni kurahisisha ulipaji wa huduma sio ubaguzi.
     
  5. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Dr Barubaru,

    Mcheza kwao, hutuzwa. Acheni na sisi tufaidi tukiwa kwetu na wageni nao wasote kidogo.

    Ukiwa nchi za watu hadi unajuta kuwa Mtanzania. Kama hilo linauma basi kama wao wanavyosema tukiwa kwao.... "DON'T COME."
     
Loading...