Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafuasi wa Gbagbo kushambulia Gulf Hotel

Discussion in 'International Forum' started by BIN BOR, Dec 31, 2010.

  1. BIN BOR

    BIN BOR JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Waziri wa vijana wa serikali ya Gbagbo isiyotambuliwa kimataifa, ametoa mwito wa kuishambulia ngome ya Quattara hapo kesho. Hili likitekelezwa, naamini vita mpya itatokea na huenda Quattara akadhurika au hata kuuwawa. Tayari Ban Ki ametoa tahadhari na kujipanga kwa ulinzi. Sasa ni dhahiri hali sio shwari kule.


    SOURCE
    BBC News - Ivory Coast: UN warns attack 'could reignite' civil war
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Aibuuu!
     
  3. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,084
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    charles ble goude ndio huyo waziri mpya aliyeteuliwa juzi hapa na gbagbo.sasa unajua tena mtu kaupigania ulaji bhuo siku nyingi mara leo anaupata halafu wanatolewa madarakani.
     
  4. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2010
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Nadhani that will be a trigger for his own end(Gbagbo).
     
  5. K

    Kishalu JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Inasikitisha sana maana tayari Liberia imeomba misaada kutoka Mashirika ya Msalaba Mwekundu na Mwezi Mwekundu ili kukabiliana na wakimbizi ambao wengi wao ni watoto,akina mama na wazee ambao tayari wapo huko, sasa hii itakuwa hatari zaidi maana wakimbizi wataongezeka zaidi na misaada itahitajika zaidi na zaidi wakati tatizo ni uroho wa madaraka kama TZ akina JK
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Lazima kuna mtu/watu/nchi inamsupport uyu jamaa sio bure
     
  7. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Wafuasi wa Gabgbo hawaendi kushambulia hotel du golf, wao wamesema wataandama kuelekea hotel du golf, wamesema maandamano yao ni ya amani na hawatafanya fujo na wala hawatakuwa na silaha yoyote, wanamtaka Allase Ouattara aondoke hotelini. Pia jana chama cha Bedie ambaye nae ameungana na Ouattara walifanya mkutano na kuamua kuwa nao kesho wataenda hotel du golf kumchukua raisi wao ambae nae pia kahamia hotel du golf.

    Source: RTI
     
Loading...