Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafuasi wa CCM wadaiwa kumpiga mwandishi wa Mwananchi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Profesy, Sep 15, 2010.

  1. Profesy

    Profesy Verified User

    #1
    Sep 15, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari nilizoona kwenye Taarifa ya habari ni kwamba eti kuna mwandishi wa habari ambaye amepigwa na Wafuasi wa CCM kule Kwimba wakati wa kampeni zao. Nani labda ana habari zaidi?
     
  2. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kweli, taharifa ya habari leo, saa saba wametoa, tbc
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    Aibu inazidi kwa ccm................mafisadi wamelowa na wamekosa mwelekeo wanachofanay ni kutuvuruga watz..............mafisadi weneyewe sio watz wa kuzaliwa hivyo hawana uchungu na nchi hii wanataka tupigane wafurahi na wazidi kuchota mabiliono mengine......watu km kina rostamu ni sumu kali serikalini kwanoi wameiweka serikali na kikwete mfukoni na wameendelea kuwanunua akina tido mhando na marine hassani siamini km tukiendelea kuwaangalia hawa mbwa wakifanya haya ya kutufitinisha tutapona ...........tuseme hapana..
     
  4. B

    Bukijo Senior Member

    #4
    Sep 15, 2010
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nadhani sasa wameanza kutekeleza kauli ya Kibweka wao Mwehu Yusufu Makamba ambaye mpaka leo anaota et Ushindi kwa CCM ni lazima! Sijui huyo mzee naye ubongo wake unaoperate kweli vizuri,nahisi atakua na matatizo aliyoyapata kipindi yupo Jeshin!
    Sasa wameanza kupitisha Bakola kwa wanyonge watetezi na wawakilishi wetu wanaotuletea habari juu ya uozo wa ccm!.
    Si ajabu Makamba akatoa kauli kuwa ni Marufuku kwa Mwandishi wa habari kushiriki kampeni za CCM!Mtasikia akisema-
    "Ni marufuku kwa Mwandishi wa habari yeyote kufuata msafara wa Mgombea wao Jk"unless awe ameruhusiwa na CCM.
    Wana CCM mfungeni Makamba kamba mdomon anawaibisha,kauli zake na maamuzi yake yamewaponza mpaka mnazomewa kama watoto!.Ama kweli Mfa maji hakosi kutapatapa!Na hasira za mkizi furaha kwa Kunguru!.Kwani sisi tunaendelea kupeta...:plane::car::flypig:
    Poleni ndugu zangu waandishi kwa adha Mnayoipata,ila msikate tamaa Mungu atawatia nguvu!
    PEOPLE'S........................!!!!!!!!!!!!!POWER!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:cheer2::cheer2::yell::high5:
     
  5. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    is this true? Niambieni CCM inavuruga amani aliyotuachia baba wa taifa? inataka kumwaga damu kwa manufaa ya nani? watanzania tuwe macho
     
  6. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    is this true? Niambieni CCM inavuruga amani aliyotuachia baba wa taifa? inataka kumwaga damu kwa manufaa ya nani? watanzania tuwe macho
     
  7. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,607
    Likes Received: 9,166
    Trophy Points: 280
    Mgombea wa CCM jimbo la Kwimba ni SHARIF MANSOOR
    Ambaye ni;
    1. Mweka Hazina wa CCM mkoa wa Mwanza
    2. Mmiliki wa vituo vya Mafuta kikiwemo kilichovunjwa na Magufuli barabara ya Makongoro kisha Serikali ikaamriwa kulipa mabilioni ya fidia
    3.Ndio mfadhili mkuu wa ziara za viongozi wa kitaifa/CCM kwa kuchangia gharama za Chakula na mengineyo kutoka mfukoni mwake
    4. Ni M burushi
    5.
    6.
    7.
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    CCM ndo wameanza kupiga risasi ya kwanza.
    Naweka kwenye record hii maaqna wanatupeleka rwanda hawa sasa
     
  9. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    is this true? Niambieni CCM inavuruga amani aliyotuachia baba wa taifa? inataka kumwaga damu kwa manufaa ya nani? watanzania tuwe macho
     
  10. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi nafasi ya chadema hapo ngudu
     
  11. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,607
    Likes Received: 9,166
    Trophy Points: 280
    Kama sikosei mgombea kule wa Chadema ni Letisia Nyerere na habari zilizopo ni kuwa anakubalika.
     
  12. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    ni jimbo la sumve na sio jimbo la kwimba alikopigwa mwandish huyu

    jimbo lasumve anagombea richard ndasa!1
     
  13. Profesy

    Profesy Verified User

    #13
    Sep 15, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Makamba ni baba wa mtu kwa hio sitamuita majina kwa sasa. Lakini kwa kweli kuropoka ropoka itamcost. Alafu jamaa eti ataki watu waende kwenye debates? Yani hapo ndio amewanyima wanachama demokrasia nakuonyesha kwamba wana - CCM wana something to hide (maybe ignorance or failure to respond) atuwezi jua. Na walisema Slaa political suicide, kukwepa mdahalo ndio political suicide nakwambia.
    :high5: <------People's!!!

    Alafu kuna waandishi wengine eti wanaweza kumfuata rais only kama wana tshirt za "PRESS KIKWETE 2010"
     
  14. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nimeona kwenye taarifa ya tbc. Ni yule mwandishi wa mwananchi. Kapigwa kwa amri ya walinzi wa sisi m. Na nimeona aliyetoa amri kwamba mwandishi huyo wa gazeti la mwananchi apigwe kawekwa ndani akisubiri kufunguliwa mashitaka.
     
  15. Profesy

    Profesy Verified User

    #15
    Sep 15, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Alafu ulimuona kiherehere wa CCM Dar aliingia kampeni za CHADEMA kitdogo afumuliwe na wafuasi. Wanatafutaga watu hawa.
     
  16. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Watapewa ubunge na ubalozi hao!! Don't joke with JK!!
     
  17. Profesy

    Profesy Verified User

    #17
    Sep 15, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  18. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :mad2:
     
  19. Mungo Park

    Mungo Park JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 594
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Poleni sana gazeti la Mwananchi. Endelezeni " Uadilifu na Weledi " ijapokuwa una gharama zake. Keep it up ...
     
  20. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hapana ilikuwa ni Iringa pale kwenye stand ya mabasi ya Ipogolo. Sisi m kwa kukos sera sasa wana kiwewe na wanatafuta kuleta uvunjifu wa amani kila mahali katika nchi hii.
    Ana bahati maana walitaka kuchomoa ndani ya kigari chake kama sio polisi kumsaidia.
     
Loading...