Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafanyakazi wa machimbo ya north mara kugoma kuanzia Ijumaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Muke Ya Muzungu, Jan 31, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    kuna tetesi kwamba wafanyakazi katika machimbo ya dhaabu ya nyamongo uende wakaanza mgomo wakidai nyongeza ya malipo kadhalika kuishinikiza serikali kuwalinda dhidi ya unyanyasaji na unyama dhidi yao unaofanywa na wazungu. tutawajuzi zaidi mara habari zaidi itakapopatikana

    Source: mfanyakazi wa machimbo ya north mara
     
  2. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    mbona watakoma mwaka huu? ccm inanyea debe kusema kweli na bado
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tetesi!!!!
     
  4. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ccm inaingaje hapo..cjaelewa
     
  5. W

    Wakumulika Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo inaikingia kifua kampuni hii ya kibepari kupitia Serikali hii ya CCM,vp we mwanachama,mwenyechama au mkereketwa?
     
Loading...