Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafanyabiashara uganda vs bank

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jidu, Jan 10, 2012.

  1. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,057
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Kumekuwa na mgogoro kati ya wafanyabiashara na mabenki huko uganda juu ya ongezeko kubwa la riba.wametishia kufunga biashara zao na pia kutoa pesa zao kwenye mabenki hayo.hii ni kutaka kuwaadabisha wenye mabenki waache tabia kujiongezea riba kila kukicha
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu

    nimeisikia hiyo, very good move by Ugandans business community,

    pia hili tatizo ni kubwa sana hapa kwetu Tz, na sijaona effort yeyote either kutoka serikalini au kwa wafanyabiashara

    mimi sijui Tanzania Chamber of Commerce Industries and Agriculture (TCCIA) wanafanya nini, wafanyabiashara yatakiwa kushikamana kwa hili kama waganda
     
  3. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni nji iliyotumiwa na CentralBank ya Uganda katika ku taka kupunguza mfumuko wa bei .Pia kwa taarifa za jana na leo Central Bank ishatolea hali hiyo maelezo na kuwa ni hali ya muda mfupi mambo yatarudi kama kawaida.Hakuna Bank ya Biashara inaweza jiongezea riba kiholela bila ridhaa ya Central Bank.
     
Loading...