Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau wa bidhaa za gnld mnijuze jamani!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kimpango, Mar 31, 2012.

  1. kimpango

    kimpango JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 261
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Naliweka hili jamvini ili nipate kujua,

    Lwa kifupi mimi ni graduate wa level ya bachelor,lakini ajira imenipa kisogo kwa miaka miwili yaani cjawahi kuajiriwa sasa nimeona nijiajiri lakini juzi nilipata bahati ya kuingia kwenye mkutano wa wadau wa gnld nikaelezwa mengi ambayo yamenishawishi kufanya hiyo biashara japo nijikimu kidogo sasa nilikuwa nawauliza wadau hususan wale ambao wamejihusisha na wanajihusisha na hii biashara.

    Je faida ni kama tunavyoshuhudiwa na watu kwenye mikutano ,kama ndivyo ni namna ipi ya kuifanya biashara hii vizuri? Na zipi ni changa moto zake?

    Asanteni wadau
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,081
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    MKUU KAMA UNAMTAJI WEWE KOMAA NA AIDEA YAKO YA BIASHARA ACHANA NA HAWA WATU, NI SAWA NA FOREVEL LIVING,

    - Hawa watu ukienda kwenye mikuatano yao watakueleza mambo matamu sana na watakumbia biashara pekee duniani ni ya kuuza hayo madawa na kutafuta wanachama iko kama UPATU,

    - Haya makampuni huwa wanatunga story za mafanikio na wanawawekea mikanda ya watu wanao dai walikuwa masikini sana lakini baada ya kujiunga na mtandao wao wamekuwa matajiri sana

    - Huwa hata wanaleta watu waliopikwa waje kuwambia wao walukuwa mafundi viautu na sasa ni matajiri, wengine utaambiwa walikuwa ma hose girl na sasa ni matajiri

    - Kwa kifupi kwenye marketing wako vizuri sana wana lugha za kuvutia watu kujiunga nao na wana story nzuri sana

    MKUU SASA NJOO KWENYE VITENDO, HAPO NDO UTAGUNDUA NI KWA NINI SIKU ZOTE THEORY NA PRACTICE HUWA ZINAPINGANA

    MKUU NI VIGUMU SANA NI LAZIMA UJUE KUDANGANYA WATU NA MADAWA YAO NI GHALI SANA NA INABIDI UZUNGUKE KUTAFUTA MEMBERS SEHEMU MBALIMBALI

    MKUU ILA KUJA KUFIKIA WATU ULIONYESHWA MIKANDA YAO KWENYE POWERPOINT SI LEO WALA KESHO INAWEZA KUKUCHUKUA MIAKA 15 HADI 20
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Biashara utapiga kwato mpaka soli za viatu zibanduke. Ile faida ipo iwapo utakuwa na wateja wa uhakika wa hizo products.
     
  4. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Sikushauri kijana mdogo uingie kwenye hiyo mitandao yaki Pyramid.

    Ni afadhali mara 10 uniambie unafyungua kigenge hapo kwenu, unaenda tandale/buguruni unaleta mzigo unauza reja reja.

    Au unafgungua kibanda cha Chips
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    kwanini humshauri afanye?
     
  6. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,327
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Ile ni network business, unatakiwa uingize watu wengi sana na hao watu lazima waingize watu. Isiishie kuingiza sana na wawe wananunua biddhaa na kuuza na wewe lazima ununue na kuuza. Ukiwa na watu wengi wanaonunua na kuuza, ndio unapoongeza Points Values zako dhidi siku zinavyosonga mbele. Hatimaye itakusaidia kupata vyeo na gawio. Cheo cha mwanzo ni manager an kuendelea

    Kwa kifupi inahitaji uvumilivu sana na kujituma. Mafanikio hayaji kirahisi sehemu yoyote. Nakushauri utafute ajira yoyote wakati unafanya kazi hiyoo. Umesomea nini?
     
  7. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,156
    Likes Received: 1,501
    Trophy Points: 280
    mmmh hii ni kama upatu utatembea ka machinga mimi nimeshuhudia watu miaka neda rudi wako vile vile.
    If wishes were horses, then beggars would ride
     
  8. V

    Vonix JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,433
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Pole mkuu na mimi sikushauri ufanye hiyo biashara nina mfano hai dada yangu wa kuzaliwa amefanya biashara hii kwa zaidi ya miaka 7 hakuna lolote alilopata ni kuzaga lami mwanzo mwisho japo hana elimu kama yako.
     
  9. okaoni

    okaoni JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Stop!stop.ni hatari kwa elimu yako.hiyo ni pyramid scheme na ipo kwenye orodhaya aina za biashara hizo haramu.wao watakudanganya kuwa ni network marketing.swali la kujiuliza wana vibali vya wizara ya afya kuwa magonjwa wanayoyahubiri tanatibiwa na hayo majuice yao?(na sio kibali cha kuwa haina madara kwa binadamu)mbona huyu mgonjwa wa tanzania amekuwa kama shamba la bibi?mara gnld,mara forever maneno kibao lakini watu hawaponi wanaendelea kuibiwa.kijana achana na hiyo kitu bora ukauze nyanya waliocheze hiyo upatu mwanzoni ndio waliopata lakini sasa hivi watu wameshtuka hawayatumii tena baada ya kuwaona waliotumia awali hakuna mabadiliko.si uliona semunge imeyeyuka yenyewe hilo halikuhitaji mahubiri ila baada ya watu kutumia na wengine kutoa mashuhuda ya uongo mwisho wa siku lazima ukweli utajitenga na uongo
     
  10. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,032
    Likes Received: 1,359
    Trophy Points: 280
    ukiishi kwa kusikiliza ya watu utasanda maisha yako yote !!!! Mimi nafanya hiyo biashara part time na napata kipato kizuri cha ziada na sio ngumu kama unavyofikiria !!!! Niko kwenye kampuni tofauti na yako !!!! Nimesoma ninajua faida za kujituma kwa bidii.......sasa kama unaishi kwa maneno ya watu...pole sanaaa !!!!!!!!
     
  11. kimpango

    kimpango JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 261
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mkuu nimekusoma ni pm basi unipe realities za hiyo unayofanya
     
  12. kimpango

    kimpango JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 261
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Asanteni wadau
     
  13. E

    Enny JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ingia ukajonee
     
  14. Nxt Millionaire

    Nxt Millionaire JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    The fact is, that to do anything in the world worth doing, we must not stand back shivering and thinking of the cold and danger, but jump in and scramble through as well as we can. Robert Cushing
     
  15. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,032
    Likes Received: 1,359
    Trophy Points: 280
    ningependa kujua uko kampuni ipi na unaishi mkoa gani kwa sasa ??
     
  16. A

    Adili JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 1,362
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    GLND ni upatu....full stop
     
  17. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndio walewale wazee wa desi
     
  18. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hakuna mwanzo unaokuwa rahisi hata siku moja. Ni lazima ujitume sana kwa kila jambo linalohitaji mafanikio.
     
  19. Nxt Millionaire

    Nxt Millionaire JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2014
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Always learn to start with what is right lather than what is acceptable.
     
Loading...