Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wadau nyumba ya kununua manzese ni sh. ngapi?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MARILYN, Jun 20, 2012.

  1. MARILYN

    MARILYN Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau naomba mnisaidie eti nyumba ya kunua manzese maeneo ya tiptop upande ule mabibo ni sh ngapi?
     
  2. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sidhan kama utapata jib hapa.

    nyumba ya aina gan, ukubwa, status nk weka wazi au picha ili wadau wakufanyie estimation
     
  3. MARILYN

    MARILYN Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    namaaanisha nyumba mbovu mbovu, nnachojali sana ni kiwanja
     
  4. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,721
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Jibu la swali lako jaribu kwa wapiga ramli watakusaidia ndugu.
     
  5. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ipo mabibo makutano, bei ni milioni 95.....dalali hatakiwi. Kwa zaidi ni PM
     
  6. M

    Mnyasambo Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    weka specs na prices
     
  7. A

    Akiri JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,387
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mkuu mimi nina nyumba chakavu katika 2 moja ipo kinondoni shamba eneo lina ukubwa wa m30 kwa 15, eneo limejengwa nyumba ya vyumba 13 na bei ni 35m mazungumzo yapo, pia nina nyumba ipo kinondoni moscow ina vyumba 4 . bei 22m, maeneo yote hayo gari zinafika mpakaa mlangoni. nipigie 0657 145555
     
  8. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    manzese utapata kwa bei rahisi..ila mupunga mwingine utaulipa baadae ukihamua kwa style ya kabali na uvamizi....best of luck
     
Loading...