Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau najiuliza sana Nani mwenye jukumu la kulinda Amani ya nchi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Janja PORI, Oct 31, 2012.

  1. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    nimeskia tetesi za hapa na pale ooo ijumaa ijumaaa hivi ni nani ana jukumu la kulinda amani na je Katiba inasemaje kuhusu iliii. je ni polisi, jeshi au wananchi
     
  2. K

    K.Msese JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,362
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Kila mwananchi wa nchi hii ana jukumu la moja kwa moja kulinda usalama wa Tanzania, akianza na kujichunga mwenyewe dhidi ya vitendo vitakavyo vuruga amani ya wote.......!

    Kibanga Msese
     
  3. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mlinzi wa Amani ni Mwenye nchi ambae ni Mimi na wewe...Polisi wanalinda vibaka, jeshi nchi maadui na wavamizi wa mipaka kama Malawi UPo APo?
     
  4. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Jeshi jeeeee
     
Loading...