Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau mnaionaje hii..... Naombeni mchango wenu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mla Mbivu, Nov 16, 2010.

  1. Mla Mbivu

    Mla Mbivu JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Okey...
     
  2. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    nzuri,too shiny ,unataka ifanye nini hasa,naona matangazo meengi,
     
  3. Mla Mbivu

    Mla Mbivu JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nataka iwe kwa ajili ya habari za changamoto, i think unanielewa ninaposema changamoto, kama hali ya nchi kiuchumi, ki-technology, kielimu, ujasiliamali na mambo mengine ya namna hiyo, about matangazo meengi, nimeweka kama utambilisho tu coz bado haijawa full, but nategemea kuweka vitu vingi na articles za kuelimisha soon.
     
  4. E

    Edo JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Looks OK to me
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Iko kamili, lakini hakikisha haiizidi JF!lol!
     
  6. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Bravo,
    Unique and looks good.
     
  7. Avocado

    Avocado Member

    #7
    Nov 18, 2010
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iko poa keep it up
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Nov 18, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Iko fresh mkuu hongera.
     
  9. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    We ndo yule wa pale pembeni? Ka nakujua vile!
     
  10. Mla Mbivu

    Mla Mbivu JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndo mimi Mkuu.
     
  11. babalao

    babalao Forum Spammer

    #11
    Nov 18, 2010
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni nzuri lakini naona una mambo mengi kwa nini usilenge kitu kimoja kama ni ujasiriamali basi lakini hapa nimeona unashughulika na siasa, news, nk
     
  12. Mla Mbivu

    Mla Mbivu JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ahsante kwa ushauri, zile post niliziweka wakati naanza kuidesign, but sitegemei kuweka habari za siasa, nitajikita zaidi kwenye UJASIRIAMALI, ELIMU, UCHUMI na MAENDELEO YA TEKNOLOJIA.

    NISHAPATA MDAU MMOJA WA UJASIRIAMALI, NITAHITAJI PIA MCHANGO WAKO PALE ITAKAPOBIDI.
     
  13. Mla Mbivu

    Mla Mbivu JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ahsante kwa ushauri, zile post niliziweka wakati naanza kuidesign, but sitegemei kuweka habari za siasa, nitajikita zaidi kwenye UJASIRIAMALI, ELIMU, UCHUMI na MAENDELEO YA TEKNOLOJIA.

    NISHAPATA MDAU MMOJA WA UJASIRIAMALI, NITAHITAJI PIA MCHANGO WAKO PALE ITAKAPOBIDI.
     
  14. babalao

    babalao Forum Spammer

    #14
    Nov 20, 2010
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    You are always welcome kama unahitaji makala za ujasiliamali utazipata kutoka kwangu kwa masharti kwamba zisiwe edited kuongeza au kupunguza kitu bila kibali changu na uniruhusu kuweka signature kwenye post yangu
     
  15. Mla Mbivu

    Mla Mbivu JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nashukuru sana mkuu, hilo halina wasi wasi kabisa, lengo kubwa ni kuufikishia umma wa Watanzania elimu ambayo naamini itakuwa na manufaa kwa wale watakaoiwekea mkazo.

    Nitawasiliana na wewe. @ Babalao
     
  16. m

    matambo JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    iko mwake ila jitahidi habari ziwe latest, zisiwe zimeshachuja sana
     
  17. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good start, however, need more visual appeal
     
  18. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Good blog, naona habari nyingi zimepitwa na wakati lakini...! Ukitaka iwe maarufu weka habari kwa picha zaidi kuliko maneno mengi, watanzania ni wavivu wa kusoma...!
     
  19. Mla Mbivu

    Mla Mbivu JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu umenena, watz wengi wanapenda picha, asante kwa ushauri.
     
  20. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hofu yangu isije ikatekwa na Mafisadi kama blog nyingine maarufu hapa nchini.
    Mfano ya michuzi na ya mjengwa kutwaa rangi ya kijani tu.
     
Loading...