Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

..... Wadau hii kauli ya Nchimbi mwaichukuliaje..??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by WaliNazi, May 28, 2012.

  1. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....kawasihi "WAISLAM watulie"....

    Kama thnker mdogo... Kauli hii nimeidadavua hivi

    1. Ni Uislam ndo waleta fujo ZNZ.
    2. Ni Waislam wa ZNZ ndo wanafanya fujo.
    3. Hata bara Waislam wapo.. So?

    ....niachane na hayo ila mi naona jamaa kakosea.

    Mchango wenu utanirekebisha..
     
  2. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,949
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    sasa wewe unashangaa nin? Hapo??

    Wewe unadai kakosea ulitaka aseme wanani watulie kama siyo hao waislamu waletao fujo??

    Waislam ndio waletao fujo wamechoma makanisa,na gari ya mchungaji na kwanin haukuchomwa msikiti au gari au mali yoyote ya ustaz au shehe au himamu.

    Hebu kajipange upya. Au na wewe ndio wale wale?
     
  3. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #3
    May 28, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    We ulitaka asemeje?na kama umeona amekosea rekebisha usemi wake basi tuelewe.
     
  4. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    very stupid! waislamu walio wengi bado wanahitaji kukombolewa kifikra!
    wasiongozwe na emotions zao! kama waziri kakosea ni pale alipotumia
    maneno mazuri ya kuwataka watulie!
    labda angetoa amri wachapwe ungemwelewa!

    Ndugu zetu waislamu tujenge ustaarabu kwa maendeleo!
     
  5. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #5
    May 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nini hujaelewa hapo!
     
  6. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #6
    May 28, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Comrade kwani walioleta fujo zanzibar ni wapagani? usichokielewa hapo ni nini? au ulitaka aseme baadhi ya Waislam ndio waliofanya fujo zanzibar ?
    Nini msimamo wako kuhusu yaliyotokea huko zanzibar?
     
  7. Son of Africa

    Son of Africa JF-Expert Member

    #7
    May 28, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo hakuna cha Muislamu wala Mkristo hao ni Janjawid na walisema wenyewe jukwaani. watu wenye akili timamu kweli muilamu wanaweza kutolea mfano wa nchi yetu na Sudani ilivyojitenga. Hao jamaa wana bahati sana kuzaliwa Tanzania walitakiwa wazaliwe Syria ndo wangejua kama kuingia mtaani dhidi ya mtawala ni kosa. Tuwahamishie kwa ustaadhi Asad
     
  8. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #8
    May 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    inabidi tumpe kazi Hafez al Asad aje awape mkong'oto washenzi hawa mambumbumbu wasiopenda amani!
    Angalia waislam walivyo hamnazo, wanashabikia msimamo wa china na russia juu ya syria matokeo yake msimamo huo umegeuka kuwa jambia la kuwachinjia waislam huko syria, yaani kichaa(Asad) kapewa rungu!
    Sasa wapime msimamo wa marekani na ule wa china na russia upi ni bora!? kweli wajinga ndo waliwao.
     
  9. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #9
    May 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ..duh! Sasa na huku bara tuwachukuliaje WAISLAM..?
     
  10. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #10
    May 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kweli amekosea angesema waznz watulie, na waache ujinga wa kuchoma makanisa, na waache ujinga na kuchanganya dini na siasa. muungano hauna uhusiano na ukristo wala dini yoyote.
     
  11. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #11
    May 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ....there u are mathematics......

    Nimegundua wa TZ twaishi kinafiki sana.. Na itatugharimu......

    ... I need a gun permit.!
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Access granted, here you go!
     
  13. fyddell

    fyddell JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Mtoa mada nashindwa kukuelewa kama umeshindwa kujijibu maswari yako hayo kutokanana maneno ya waziri Nchimbi. Huo ndo ukweli, kwani wanaofanya fujo kulet ni wakristo? Si walishajitambulisha wenyewe majukwaani? Je ulitaka waziri asemaje kama tayari walishajitambulisha? Embu jipange upya then come up with a concrete thread bhana.!
     
  14. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    a gun permit to shot who :laser: ?

    Angalia usipige watu ovyo oovyo barabarani..!!

    Unafiki sio upi, embu dadavua...
     
  15. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    2siwalaumi waislamu 2walaumu kwanini hawakuanzisha shule kwanza wao wakaanzisha misikiti ona sasa wanasumbua
     
  16. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa Nchimbi atakuwa kakosea sababu si waislam ndio walioleta shida Zenj bali ni wahuni na wenye dhiki ya uchu na ulafi tu
     
  17. R

    RMA JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM walitumia Green Guard wakaona hailipi!! Wakatumia Bakwata wakaona haifai! Sasa kisirisiri wamejificha katika mwavuli wa uamsho kuchochea mitafaruku ya kidini ili wapate support ya waislam! Na ndio maana sambamba na uchomaji wa makanisa, sasa suala la mahakama ya kadhi liko jikoni! Mungu ibariki Tanzania!!

     
  18. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,076
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
    Cha kuuliza ni kama UISLAMU ndio umeleta fujo na kuchoma makanisa. Hakuna shaka kwamba waliofanya hivyo ni Waislamu. Je mafundisho ya dini ya Kisslamu yanaweza kusababisha haya? Hilo ndilo la kuchambua.

    Nijuacho mimi ni kwamba miaka nenda rudi Waislamu na Wakristu tumekuwa tunaishi pamoja nchini Tanzania kwa upendo na ushirikiano. Hata leo mitaani Dar kukiwa na sherehe au msiba utakuta majirani Wakristu na Wailslamu wakishirikiana kwa upendo wa kweli.

    But there are group manipulators around. There are demagogues who can create devils out of perfectly good people. It is the job of TISS to flush out their plans before they implement them. TISS should not act like fire fighters. They should to stop the demagogues before they commit their demagoguery.
     
  19. a

    ambwene_ambwene Member

    #19
    May 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli vita hiyo siyo ya muungano ni ya dini kwa sababu kama ingekuwa ya muungano wangechoma ofisi za serikali kwani kanisa lina kosa gani hapo? Mungu yupo.
     
  20. a

    ambwene_ambwene Member

    #20
    May 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapiti mtu hapa hiyo mahakama yao wanang'ang'nia nini iingie kwenye katiba kama sio kuna kitu kwenye pazia ambacho kitajitokeza baadaye. Udhalimu huwa haufanikiwi hata siku moja. Mungu yupo na anaijua nia ya mioyo yao.....
     
Loading...