Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau ebu tuipe maneno hii picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by Jagermaster, Mar 7, 2012.

  1. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    c4.jpg

    Tusaidiane kuipa maneno hii picha. JK akiwasili kwenye ufunguzi wa mkutano mkuu wa polisi CCP Moshi mapema week hii
     
  2. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi sina neno la kuipa, lakini nimeona suruali panga limekolea! Ya IGP ina mstari wa kamba
     
  3. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    Jk - nimekukubali mtu wangu majority wanajua ni polo kumbe ni ddt
     
  4. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha
     
  5. majonzi

    majonzi Senior Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwema jamaa kanifuraisha sana kamaliza kazi na file kapeleka DDP mcheck kwa stail yoyote teeeh teeeh
     
  6. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,638
    Likes Received: 2,982
    Trophy Points: 280
    aisee, huu jamaa leo katinga suti mpya sababu yangu!!!?? tehe tehe tehe tehe
     
  7. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,638
    Likes Received: 2,982
    Trophy Points: 280
    ....tena na amefanya na scrub......
     
  8. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    manumbu.jpg

    Na hii wakati anaondoka
     
  9. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jk akimpongeza bro kwa kutangaza mwakyembe hajapewa sumu.
     
  10. R

    Renegade JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,998
    Likes Received: 432
    Trophy Points: 180
    Jamaa naye kahongwa suti kama JK, Kama shukrani kwa kazi aliyoifanya.
     
  11. S

    Steang JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mbona me hamnikamat?
     
Loading...