Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadada Mpo?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Stephano, Jan 6, 2009.

  1. S

    Stephano Member

    #1
    Jan 6, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamii nimezungukaaaaa na kutumika sanaaaaa sasa naamua kutulia. tatizo langu ni wadada waliotulia wanapatikana wapi?
     
  2. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Una uhakika kwamba unataka kutulia kweli au umeamua kubadilisha njia ya kuchezea dada zetu,au unataka kubadilsha ladha ili uone ladha ya hao wanaosemekana kutulia ikoje,kwa sababu mabinti waliotulia wapo kila mahali hata hapo ulipo wapo kibao
     
  3. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    Huko ulikotulia wewe ndiko walipo.
     
  4. S

    Stephano Member

    #4
    Jan 6, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka sio kazi rahisi unavyodhania, hawa jamaa wamebadilika sana hawapatikani, waliotulia wamekuwa bidhaa adimu
     
  5. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Angalia nyumba za jirani yako hapo,hiyo ya mbele,ya kushoto na ya kulia kwa nyumba yenu mojawapo ya nyumba hizo ina binti mzuri tu kwa tabia,umbo na sura,nadhani atakufaa,sasa sijui kama wewe utamfaa ama la...Be blessed mkuu
     
  6. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kutulia is very relative, wamaanisha nini??
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ulimwengu wa sasa utulivu sifuri mdada jmosi anafunga ndoa alhamis unashangaa jamaa kala.
    Si angalau ungemueshimu mwenzio angalau ata baada ya harusi,yaaani nilichoka.
    Watulivu wapo ila ni nadra sana kuwapata.
    Mtegemee mungu ktk ilo
     
  8. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2009
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    kanisani au kijijini kwenu
     
  9. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2009
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kutulia ndo usiwe nae kama ukiwa nae bado hujatulia,umebadilisha mwelekeo tu.
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Stephano;

    Waliotulia wanapatikana hukohuko walipotulia, nenda utawakuta na wao wametumika sanaaa kama wewe na wakamua kutulia
     
  11. Kichankuli

    Kichankuli JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2009
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 818
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Ndugu waliotulia walishapanda usafiri wa kaburi na kwa sasa wapo mbinguni, hapa duniani tulipo ni sehemu ya changamoto, misukosuko, matatizo, makasheshe n.k. ambayo sisi sote tunatakiwa kukumbana nayo na kuyatafutia suluhu; na pale ambapo suluhu inapatikana ndipo tunafurahia matunda japo hata ni kwa muda fulani tu. Hata hao ambao wanaweza kuwa wanafikiria kuwa wamewapata waliotulia huenda ni kwa sababu siyo rahisi kubaini vile vyote avitendavyo mwenzi wako, na laiti kungekuwa na uwezekano wa kubainika, basi wangejikuta wanahukumu kuwa hajatulia; na ndiyo maana kuna wakati unasikia kwnye mahusiano mtu anakuja kusema -SIKUTEGEMEA KAMA UKO HIVYO-. Cha msingi katika mahusiano ni uwepo wa staha/uvumilivu na kusameheana ndiko haswa kunafanya kuwa na mwonekano wa kwamba fulani amempata aliyetulia. Vinginevyo kidume na wewe kwea usafiri uende huko kwenye utulivu, Mbinguniiii kwa Baba
     
  12. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2009
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tulia kwanza ndipo umpate aliyetulia...
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mh... Shukran sana kwa i'lmu kubwa
     
  14. Typical

    Typical JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    waliotulia hawapatikani kwa matangazo hayo uliyofanya,wanapatikana kiutulivu pia.Utakayempata kwa mtindo huu naye inawezekana hajatulia pia.mwombe mungu
     
  15. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #15
    Jan 13, 2009
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Una maana gani ya KUTULIA? Maana kwangu suala sio utulivu bali 'COMMITMENT'. Bila kujitoa kabisa kwa mwenzako kwa mapenzi ya dhati basi tegemea maumivu mbele ya safari
     
  16. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    waliotulia WAPO wengi SAAAAAAAAAAANA! La msingi ni kwamba inabidi USITULIE hili uweza kupata WALOTULIA!!! Ukitulia utapa ambao hawajatulia. Reasoning ni rahisi "unlike charges.... and like charges....."

    Siku Njema
     
  17. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    unaweza kuwapata pale AMBIANCE au JOLYS CLUB, tembelea siku moja utawapata
     
  18. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #18
    Jan 15, 2009
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Alietulia hutampata labda aliyeweza kujibadilisha kufuatana na mazingira ya mahali na hali husika. Kazi kwako.
     
  19. D

    Dina JF-Expert Member

    #19
    Jan 15, 2009
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,735
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli MTM umenivunja mbavu na jibu lako, nahisi ndilo limfaalo bro Stephano.

    Sasa bro Stephano, wewe umetumikaaaaaa weee, halafu unamtafuta dada wa watu aliyetulia? Ili yeye ukamhadithie nini? Nafikiri angalia ushauri wa MTM mara mbili mbili manake nina hakika utakayempata huko, ndio mtaongea lugha moja....
     
  20. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #20
    Jan 15, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadada waliotulia kivipi, sura, shepu, ukubwa au udogo? we sema unataka nini???
     
Loading...