Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachumba zetu na MA GUY FRIENDS

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tigga Mumba, Jul 9, 2012.

  1. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii kitu inanikera sana na akina dada mlioko kwenye mahusiano mnatakiwa mtambue hili.

    Kuna haja gani ya kuwa na utitiri wa ma GUY FRIENDS? Ukisisitiza kuwa eti marafiki zako wengi wa kike hawako BBM na Facebook!!

    Fahamu tu hao ma GUY FRIENDS wote wanatamani kukuvua nguo siku moja na kufanya mapenzi na wewe.

    Kama umeamua kuwa na mtu, jicommit, epuka ma GUY friends wasiokuwa na umuhimu.

    Vivyo hivyo wa wakina kaka!
     
  2. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukweli huu.........zingatieni
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Mmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmh! Siyo wote wanatamani kukuvua nguo!

    Mtu uvuliwa nguo kwa kupenda mwenyewe tena kimyakimya!
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,181
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. N

    Neylu JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hata nyie kina kaka mna hayo mambo pia...
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    sio lazima msichqna wako avuliwe nguo na what so called 'guy friends'.......

    Mtu havuliwi nguo kwa kuwa tu ana guy friends... Anaweza kuvuliwa nguo akitaka, tena hata sio na 'guy friends' bali na muuza duka tu mtaani kwenu kama sio vijana wa vijiweni.......
    Kifupi tabia ya mtu wako ndo inadetermine kuvuliwa au kuvua......

    Pia je wewe na ma 'girl friends' zako unawavua nguo?
     
  7. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Si bora siku hizi kuna hata BBM na sijuhi face book. Those days wanaume/wanawake wa hivyo ndio wale wakienda club unakuta anatanga tanga meza moja hadi nyingine kusalimia opposite sex na kutia story; wanasahau walikuja na nani; mnakutana tena muda wa kuondoka.

    Hao hawafai kuwa private husband or wife, utakufa na BP bure.

    Regardless wanavuana nguo or not; mi sipendi kabisa design ya hao wanaojidai wako connected sijuhi niseme networked na kila mtu. Mara ooh huyu nimesoma nae; ooh huyu tunafanya kazi wote, ooh huyu jirani yetu kule Dodoma, ooh huyu tumekuwa wote, ooh huyu nimesoma nae primary, ooh huyu kaka yake rafiki yangu inahuuuu!


     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Mbona wakaka kwa ladies friends mmeshindikana?
    Kila relationship ina utamaduni wake. Kuna mdada alikuwa anamsifia mumewe kuwa hanaga marafiki wa kike kabisaa, mie nikabadili topic manake mumewe nakutanaga nae saa nane za usiku (nikitoka lindoni) na work mates wake! Natamani kuuliza hujamchoka work mate jamani? Umeshinda nae toka saa mbili asubuhi mnaangaliana ofisini, hadi saa nane usiku! Kha!
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    angalia tu usisutwe..lol
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    eti GAY friends, kizungu bwana, kinaongeza msisitizo.
     
  11. s

    sumni7 Member

    #11
    Jul 12, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    thanx alot dats tru km ni kk utasikia me nnamarafik weng wa kike,wadada nao watakwambia mm nna marafik weng wa kiume point to rmember no frendship kat ya jinsia ya kike na kiume hapo ni kupigana fix 2!
     
  12. s

    sumni7 Member

    #12
    Jul 12, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    thats y 2narkebishana
     
  13. s

    sumni7 Member

    #13
    Jul 12, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    inategemea mazingira mliyocreate na hao friends + tabia km ulivyosema
     
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    mmhhh, somo zuri ila ukisema utasikia mbona hujiamini au mbona hawa ni schoolmates, workmates, jirani na vitu kama hivo duh me cpendi kweli... unakuta yuko busy anaongea na simu na mdada tena nyakati za usiku ila huwa wanaongea masuala ya kikazi ukiuliza kwanini muongee usiku hajui kuwa usiku ni muda wa kupumzika... utaishia kuambiwa we naye unapenda kulaumu mno!
     
  15. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hasa sasa tunapochanganya neno rafiki na mpenzi.
     
Loading...