Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wote fanyeni hivi.....!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by J.K.Rayhope, Nov 2, 2011.

  1. J

    J.K.Rayhope JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    WanaJF,inaeleweka wazi kwamba Mbunge,ni mwakilishi wa wananchi au kwa tafsiri ya kawaida sana ni sauti ya jimbo lake.Pia ameajiriwa na wananchi wake kwa kura alizopata.Tusiwahukumu kwa huu muda mfupi,ila wayape vipaumbele mambo yafuatayo:
    1.Elimu-Leo elimu ni biashara,shule hazina madawati,ubora wa elimu,majengo,vyoo,n.k. Mbunge uwe mkali,weka hata malengo ya hata dawati 5 kwa mwezi......Utapendwa Utakumbukwa
    2.AFYA-Afya nayo imekuwa biashara kuu,huna hela unakufa.Hamasisha na shirikiana na wananchi wako,jengeni zahanati yenu,hata mama akijikata wakati anapika awe na sehemu ya kwenda fasta.........Utapendwa utakumbukwa.
    3.MAJI-Maji nayo yamekuwa dili,weka malengo walau kisima kimoja kwa mwaka jimboni mwako.Wapo wananchi wasiojua maji safi au yale salama yakoje.Angalia sana hili.
    4.MAWASILIANO-Uwe na mawasiliano na wananchi wako,wapo wengine hujiona wao ni "the best than ever before" hashirikiani na watu.KISA!MIMI NI MBUNGE.Ebo!Kwamba ww ni special sana eti?Umetengenezwa kwa bati sasa?.....Tengeneza barabara hata za vumbi,akipita mpiga kura wako aseme "yes!hii ndio kura yangu".Rejesha taarifa kwao,umefanya nini,(sio udanganye)lini,wapi,nini......Utapendwa,Utakumbukwa.
    Yapo mengi ambayo yanafaa kuwakumbusha,Naomba kuwasilisha hoja.
     
  2. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jf imeingiliwa watu wanamatusi ya ajabu humu paw tafadhali angalia hawa jamaa
     
  3. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Kwa kweli tumavamiwa.......
     
  4. O

    Ok'neil Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh! I believe today that you can take an African out of the bush, but never take bush out of Africa. Jamaa katoa point nzito tena creative without mentioning political party, af we unacritisize duh!
     
  5. B

    Buto JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapa kazi ipo inaonekana hata kwao wamemshindwa
     
Loading...