Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa CHADEMA mkae imara msijerubuniwa na Mabilioni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPadmire, Nov 13, 2010.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Natoa wito CHADEMA ikae imara na mabilioni ya mafisadi.

    Mafisadi wanaweza kuanza mpango wa kuivuruga chadema ili 2015 wasipate shida.
     
  2. The Spit

    The Spit JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    noted!
     
  3. F

    Far star Senior Member

    #3
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo hata mimi nililiona long time, maana wabunge wa chadema wanaweza kutumika vibaya sana maana kama wameshindwa kununua majimbo sasa wanaweza kufanya hila tofauti zaidi ya hizo,nawaomba viongozi wa chadema wawemakini sana juu ya hili.
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Hasa tamaaa ya elaa
     
  5. P

    Popompo JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tuendelee kukumbushia hilo maana wanaweza jisahau
     
Loading...