Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa CCM wasaliti wa serikali yao?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kalambo Junior, Jul 17, 2011.

  1. K

    Kalambo Junior Senior Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ingawa wabunge wa CCM,Alhamisi usiku walifanya kikao cha kamati ya chama kuweka mkakati wa kutoipinga bajeti ya wizara ya Nishati na Madini,lakini hali inaonyesha kuwa tofauti kabisa.Tayari, wabunge wengi wakiwamo wa CCM wametoa misimamo mikali dhidi ya bajeti hii tofauti na wizara nyingine ambazo zilipingwa na upinzani pekee.Zimesikika kauli kali za wabunge wa CCM kama vile"Hapa patachimbika" "Nitaunga mkono wapinzani kuwa serikali hii ni legelege","waziri amesema uongo" "waziri anapendelea miradi katika majimbo ya maswahiba wake"na siungi mkono hoja".Je katika hili hawa wabunge wa CCM wanamaanisha wanacho kiongea? kama ndio,je watakuwa ni wasaliti kwa serikali yao?.
     
  2. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Janja ya nyani,utaona wakati wa kupitisha,wataunga mkono hoja kwa asilimia zote,ndipo utakapo ona ccm ilivyo ya kipuuzi
     
  3. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huo ni mchezo wa kisiasa, kujadili kwa koponda ili wananchi wafurahi, sote tunajua baadae bajeti itapita tu. Hii yote ni calculated move.
     
  4. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuchangia ni tofauti na kupitisha,subiri bunge litakapokaa kama kamati kifungu kwa kifungu ndo utawajua undani wao
     
  5. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuchangia ni tofauti na kupitisha,subiri bunge litakapokaa kama kamati kifungu kwa kifungu ndo utawajua undani wao
     
  6. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wananifurahishaga pale wanaposimama na kutoa mamalamiko yao juu ya bajeti wakimaliza utasikia NAUNGA MKONO HOJA KWA ASILIMIA 100
     
  7. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    wanaoafiki waseme ndio................... Magamba wote ndiooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo! F****ck
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Nyerere aliwahi kusema kazi ya bunge ni kuipa serikali misukosuko.nitawashangaa wakipitisha hii bajeti halafu tuendelee kukaa gizani.
     
  9. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,364
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Shed crocodile tears
     
  10. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    si wasaliti kazi ya wabunge ni kusimamia masilai ya wanannchi si serikali sema siku zote wabunge wanatusaliti wanannchi tusubili kupinga ni hatuwa ya 1 jee? Kupitisha ndiyooooooooo kama wamenawa uso na kukumbuka kuwajibika kwa wanannchi
     
  11. M

    MPIGA ZEZE JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    Huo ndio mkakati mpya waliobuni ili kukabiliana na nguvu ya kambi ya upinzani. Wanapangiana nani apinge au ahoji kipi wakati wa mjadala ili wananchi waanze kuwa na matumaini ya kuwakilishwa ipaswafyo. Lakini ikifika wakati wa kupitisha bajeti, wote wataunga hoja hiyo hiyo waliyokuwa wanapinga kwa asilimia mia na moja!!! Janja ya nyani kula hindi bichi - lakini wananchi wameishapata semina elimishi ya kutosha na wanaijua hii janja.
     
  12. K

    Kalambo Junior Senior Member

    #12
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli mkuu,hawa wabunge wanatakiwa wawajibike kwa sisi wanainchi lakini sikuzote hawa wamagamba wamekuwa wakiwajibika kwa serikali yao.Hivyo kama wataipinga kwa dhati bajeti hii ni dhahiri kuwa itakuwa sawa na kuisaliti serikali yao.
     
  13. m

    mambomengi JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2011
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 826
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Mbona bajeti ilishapitishwa! Sasa ni fomalite basi. Bila katiba mpya hakuna kitu wala maendeleo.
     
Loading...