Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge wa CCM na uungwaji wa hoja kwa 100%....mnadanganya bunge na watanzania.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rasib, Jun 18, 2012.

  1. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani wabunge, kama kiingereza ni kigumu hata lugha yetu ya kiswahili imekuwa ngumu, hivi Mbunge anapounga mkono hoja alafu anaanza kuelezea udhaifu wa hoja yenyewe, hivi nyie kama great thinker mnadhani ni sawa kweli?... Mimi kwa upeo wangu mdogo wa kuelewa napounga mkono hoja au jambo fulani nasema "nimeunga mkono hoja nukta" sitii hata neno..hebu ti-ri-ri-ke-ni.
     
  2. n

    nisha Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu unaweza ukawa msomi lakini ni wa kitabu tu,Tena ni hasara kubwa kama ulikuwa unasoma kwa kukariri au kuunga unga vyeti.Ndo maana wana umbuka sana,Na hata jamani ushauri wa kichwa chake uko miguuni,akilala unamjia na akikanyaga chini anapoteza matirio labla hapo bungeni waekewe kitu cha kuelea hili yakitaka kutoka yashindwe na achangie hoja vizuri.
     
  3. Rasib

    Rasib JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli kabisa mkuu, wabunge kama hawa hakuna sababu ya kichwa kuumiza shingo ni bora aikate tu! Maana hakuna mawasiliano kati ya upongo ulipo kichwani na utashi wake...hasara kubwa sana kwa watanzania
     
Loading...