Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WABUNGE VILAZA Na UTAJIRI WELIOSHEHENI!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LATTICE BOND, Feb 12, 2012.

  1. L

    LATTICE BOND JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimefuatilia kwa karibu campaign za ccm katika chaguzi mbalimbali na nimebaina kuwa katika majimbo yote yenye utajiri wa madini na rasimali nyingine za thamani ccm hufanya kila mbinu kuhakikisha inashinda uchaguzi. Pia ccm huhakikisha raia wa eneo huska wanabaki maskini:- kwa uchache hii ndiyo mifano ya majimbo husika na utajiri uliosheneni:-
    1. Mbinga - Utajiri wa Dhahabu, Chuma na vito vya thamani
    2. Nyang'hwale - Utajiri wa dhahabu na miti migumu ya asili
    3. Geita - Dhahabu
    4. Shinyanga - Dhahabu na Almasi
    5. Tarime - Dhahabu na Wanyama pori
    6. Igunga - Dhahabu na Almasi
    7. Mafia - Mafuta na Gesi asilia
    8. Mkuranga - Mafuta na gesi asilia
    9. Mtwara - Mafuta na gesi asilia
    10. Njombe - Kilimo cha biashara na Madini ya chuma
    11. Namtumbo - Uranium, dhahabu na wanyama pori
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    Waweza kuongeza orodha.
    Chunguza wabunge wanaotoka katika hayo majimbo/wilaya na michango yao bungeni
    Swali langu ni: is this a coincidence or calculated move to protect the looters?
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Ludewa-chuma
    Chunya-dhahabu
    Bahi-uranium
    hai/rombo-kilimanjaro mountain
    kilombero-valley
    rufiji-valley
    ukerewe-samaki
    mafia -utalii/mafuta
    tukuyu/njombe-chai
    nk nk
    yaan kila mahali ni neema tu
    hata jangwani singida kuna kuku
    dodoma kuna zabibu
    monduli kuna ngozi
    yaani kila
     
  3. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Rorya - samaki, biashara (kuna bandari ya shirati) na kilimo.
     
  4. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,884
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Ilala- Magogoni(ikulu)
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Simanjiro_tanzanite
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,163
    Likes Received: 5,701
    Trophy Points: 280
    hata haya yana mwisho ..hizi sifuri wanazozitengenezza kutoka kwenye shule za kata bila wao kujijua ni bomu tosha
     
  7. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,352
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Bukoba,Karagwe,Muleba,.
    Chai,Kahawa,madini ya Bati,Samaki,Utalii,Kilimo cha Miwa(sukari)bonde la mto Kagera lakini wananchi wengi ni maskini.
     
  8. O

    Omr JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Arusha-Mirungi+ msuba
    Singida mashariki- Mataputapu
    Ubungo- Mabasi
    Hai-Mbege
    Kigoma-Dagaa + ubishi
    Iringa- Bongo flava
     
  9. D

    Darick JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kongwa -karanga na mahindi
    Mpwapwa - Reli ya kati
    Babati vijijini - Bonde la kiru na bonde la shauri moyo
     
  10. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Morogoro na Musoma----wanageshi na polisi kwa wingi

    Hii haTari kweli kweli
     
  11. M

    Makupa JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Vunjo-mount kilimanjaro
     
  12. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    tanzania iliweka naziri ya umasikini tangia mwaka 1967. hata tukija gundua mafuta mengi zaidi ya saudi arabia, wananchi hatutaona matunda yake. madhala ya kujenga ujamaa na kujitegemea katika nchi hii ni makubwa sana kuliko hata kupigana vita vya wenyewe kwa wenyewe. tuna rasilimali nyingi kuliko Canada lakini ni masikini kuliko somali!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! hii ni laana ya kuwachukia wayahudi. Kenya sasa wana CCTV africa, sisi bado tuna mafisadi africa?
     
  13. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,534
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    ......sure
     
  14. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,352
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Wayahudi???unamanisha bila wayahudi nchi haindelei ?
     
  15. L

    LATTICE BOND JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tango!
    Wayahudi wanahisika vipi na kupanga vipao mbele vyetu?

     
Loading...