Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge hawa mbona hawasomeki?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PISTO LERO, Feb 29, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Selasini,mbuge wa karatu,wenje kaka mbona kimya ghafla?na wangingine ambao sijawataja hapa.

    Wake wa viongozi wetu jamani mbona kama hampoo?tunategemea nyie kwa kushirikiana na bawacha muwaunganishe wanawake tanzania kwaajili ya ukombozi kamili 2015 lakini mpaka sasa hamjaamka tu?
     
  2. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yuko wa jimbo la Mbulu pia!Mustapha Akonaay,naye kimya!
     
  3. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kimya bungeni lakini majimboni mambo kama ulaya.

    nikama mzee wetu wa moshi(ndesamburo), bungeni kimya lakini huku Mo Town kuku kwa mrija.
     
  4. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    tunataka mikutano ya uamsho mbona hata kenye harakati za kukuza chama hawaonekani?kama huyo wa mbulu hata jina hafahamiki na wengi mmojawapo mimi
     
  5. MALI YA BABA

    MALI YA BABA JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 461
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Afadhari hao mkuu Mustafa Akonay sijui yupo wapi huyu mbunge naye ni mzigo tu!
     
  6. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hawa ndiyo watakao tuponza tupoteze majimbo
     
  7. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    niwawapi huyu mku
     
  8. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ulaya gani unayozungumzia? Au ya morogoro pale
     
  9. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    vipi mkuu mbonahajataja morogoro,
     
Loading...