Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge CCM Wasema Mukama anachemka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jnuswe, Jun 12, 2011.

  1. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimeshangaa sana kuona wabunge wa CCM kumchoka mapema katibu wao Mukama, wanamwambia awe makini kusuluisha migogoro kabla haijawa mikubwa vinginevyo atakuwa ni kiongozi wa kutatua migogoro, ukiwemo ule wa Chatanda
    Naye akajibu kwa kujitutumua kwamba tatizo ni baadhi ya wanachama wanaojifanya wako zaidi ya chama ,"nasema tutawafukuza wote" Swali je anao ubavu wa kuwafukuza ? tunaweza jadili zaidi walitumia kigezo gani kumpata mpaka wanamchoka mapema hivi

    Source : Tanzania Daima ya Juni 12, 2011
     
  2. M

    MPG JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anguko lao limetimia CCM,Fikra zao ni za mgando.
     
  3. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nakubali ni anguko ambalo hawana namna ya kuinuka, kwisha habari !
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Tutawafukuza wote!
     
  5. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kawaida ya magamba ni vipande vidogo vidogo vigumu visivyo na uhai vilivyojishikiza kwenye ngozi! Vikibanduka mnyama atakosa ulinzi atakufa tu! Jaribu kuparua samaki kisha umrudishe majini uta-prove what I'm saying.
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kaka mukama, jiji ni tofauti na siasa. Rudi zako kwenye fani. Siasa waachie wanaoijua
     
  7. M

    MPG JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM wanawaza kwa kutumia makamasi akili wamezifungia kabatini
     
  8. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #8
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huwa najiuliza ikitokea jambo je mukama anaweza kubishana kwa hoja na mtu kama Dk Slaa?mana naona ccm hawana jembe wamemtoa makamba wakaweka Mukama na Nape,
    0+0=0
     
  9. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #9
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Ndugu Mukama inabidi awe makini sana wakati huu.
    Ni wakati wa kujenga au kubomoa jina lake.
    Kwa sisi wana CCM tunajua kuwa ndani ya chama kuna matatizo mengi ya kimfumo kuanzia ngazi za juu.
    Kuna watu wamejipenyeza huko na wankiharibia sana chama hasa ngazi ya wakereketwa.
    Mukama akijua kuwa kama ana supoort ya Mwenyekiti wake na wajumbe wenye dhamira njema katika chama , huu ndio wakati wa kuita kijiko ni kijiko na si chepeo.
    Akishindwa kufanya hivyo ataangukia ile njia ya Makamba.
    Inaelekea sasa hivi Nape yuko peke yake kama sauti ya mtu aliaye nyikani.
    So far Mukama bado hajaonyesha uelekeo wa chama kama ambavyo wanachama wangetaka kiwe.
     
  10. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #10
    Jun 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    CCM na hawa wen gine wanao ongea hapo kwa kumpa tahadhari hawajui kwa nini Mukama kapewa nafasi hiyo . Kaanzia mbali hadi kuwa KM wao CCM. Ana malengo na karudia maneno ya kuwafukuza ngojeeni muone .Kaeni macho yeye anajua anacho fanya .CCM kweli ni zigo .Kale kamgogoro ka Arusha kanawashinda ?
     
  11. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #11
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naye Nape ni kama hamna kitu amezidi sana kuropoka ropokan ovyo !
     
  12. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #12
    Jun 12, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,474
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    CCm itakufa gafra wakiendekeza kulindana hasa 2015, ccm wanaweza survive kama nao wataamua ngoja na liwe hatufukazani humu lakini Mgombea wetu 2015 ni Magufuri na waziri mkuu ni mwakyembe/mwandosya nk.

    CCM wanaweza regain reputation yao kwa kufanya vitu rahisi sana. Lakini wakiendeleza race zao wanazotaka kuna mawili tu 2015 yanaweza tokea either upinzani wa sasa kushinda uchaguzi or baada ya uchaguzi watu kushika mapanga.
     
  13. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #13
    Jun 12, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Watu wanapaswa kujua kwamba CCM ni sawa na meli mbovu, hata ikiendeshwa na nahodha mwenye ustadi namna gani hawezi kuiokoa.
     
  14. T

    Tanganyika jeki JF-Expert Member

    #14
    Jun 12, 2011
    Joined: Jun 12, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    teh eh teh eh! 0 (MU)+0 (NA)=0 (MK). Mi nadhani 0 (MU) + -1 (NA) = -1 (MK)
     
  15. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #15
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hayo unayoyasema wafanye hivi au iwe hivi unafikiri yatawasaidia ccm ni "sikio la kufa"
     
  16. m

    mikest Member

    #16
    Jun 12, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    hakuna marefu yasiokuwa na ncha, tukitaka kweli maendeleo na mabadiliko ktt nchi, ni wakati wa kufanya maamuzi mazito... kwa 50yrs ya dependence!! bado tukumbatie hali hiyo?
     
  17. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kifo cha nyani miti yote uteleza! Itakua ni tiba chungu lakini ili CCM ijisafishe itabidi iondolewe madarakani. Wakiwa nje ya dola wataweza vuana vizuri magamba!
     
  18. H

    Hache Member

    #18
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani hiyo red ni ruka mkojo kanyaga .....vi
     
  19. e

    eedoh05 JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Makamba alisema naenda kuwaandalia makao, kama yeye alivyopumzishwa na wao chama chote watapumzishwa.
     
  20. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #20
    Nov 14, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    hatimaye wamefanikiwa kumng'oa
     
Loading...