Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge CCM wakanusha kutokuwa na imani na rais

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nyabhingi, Sep 4, 2011.

  1. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,903
    Likes Received: 1,346
    Trophy Points: 280
    wakiongozwa na richard ndassa na zungu,wamesema hawakuwa na kikao au mpango wowote wa kumpindua rais kama ilivyoripotiwa na gazeti la mwanahalisi..
    wadai mwenyekiti katika kikao cha kum-impeach rais ni waziri mkuu ambaye ameteuliwa na rais hivyo hawezi kuongoza kkao hicho
    wasema mlolongo wake ni mrefu na usipokuwa makini unaweza kuishia jela...
     
  2. M

    Mghaka JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35


    Hapo kwenye nyekundu kwa hiyo wanatamani kumpindua lakini wanakwamishwa na sababu ya kuwa mwenyekiti wao ni mteule wa Rais na hapo kwenye njano ni kuwa wanatamani kumwondoa lakini wanakwazwa na mlolongo wa hatua za kupitia nakwamba wanahofia kuishia jela ingawa wanapenda aondoke?
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Sep 4, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,033
    Trophy Points: 280
    Wakuu kulikuwa na hako kachokochoko?
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwanahalisi ni gazeti la udaku siku hizi.
     
  5. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Kama Bunge wanahitaji kuleta heshima yao wafanye hilo, hakuna cha kuishia Jela maana hiyo ni sheria wanatekeleza kwa mujibu wa sheria.
     
  6. k

    kibunda JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Its your comment!
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Du kitendo kama hicho kitalikomboa taifa letu linaloyumba ktk nyanja zote kama kiuchumi, kisiasa, na utawala bora
     
  8. Elinasi

    Elinasi Member

    #8
    Sep 4, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 64
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Gazeti kuwa la Udaku haimaanishi kuwa vitu linavyoandika sio vya kweli mkuu
     
  9. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Sijui hapa walitaka kutuambia nini..?
    Nadhani mlolongo usingekuwa mrefu.................!!!
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    ka we unavosikiliza redio ya wafu.................huh
     
  11. 2

    2015 Senior Member

    #11
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ww huwa najiuliza ni mtanzania au vp? na km ni mtanzania una akili timamu au mwehu? unachangia mada nyingi na kila mara unachingia utumbo tu.
     
  12. 2

    2015 Senior Member

    #12
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao wabunge kwanza wana tatizo la kiuelewa, mwanahalisi halikusema kilikuwa kikao rasmi cha wabunge wa ccm bali kulikuwa na baadhi ya wabunge wa ccm na wale wa upinzani waliokuwa wanajipanga namna ya kuwasilisha hyo hoja, sasa mambo ya kusema eti ccm haijakaa ndo k2 gani?
     
  13. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo ulitegemea hao wabunge wangekubali, yaani ili mwenyekiti wao aanze kuwashughulikia
     
  14. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    wakanushe wasikanushe, hakuna anayemtaka Kikwete. Pengine ni mange kimambi ndo anayempenda na familia yake
     
  15. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lisemwalo lipoooo.,tunathulimiwa na wa wekezazaji wa nje wakati tuna elimu kuliko hao watu.
    Niwakati tusimame pamoja.Shule tumekwenda nchi nyingi tumekuwa na wa upeo tunao.
    Serikali yetu inatufanya hatuna akili lakini wengi tume amka na tutatetea haki ya yetu na tuna tka nchi yetu
     
  16. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Nilishawahi toa hoja ya wabunge wapige kura ya kutokuwa na imani na rais kumbe na wao wengi walikuwa na mawazo hayo nimegundua Rais apendwi sababu hana faida!



    Bagamoyo alizaliwa mtoto akawekewa Nazi na Sasa ni kiongozi mkuu na anaongoza kinazi nazi Hapendwi..
     
  17. n

    niweze JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama kuna wabunge wanao-contemplating ku-vote for no confidence toward kikwete, this is something to see.

    Wabunge wa ccm na Pinda I know you can do this based on katiba yenu. Fanyeni tuwaone ... msiogope vitisho vya ofisi ya kikwete, tunajua kikwete akiondoka tu tunamdaka jela moja kwa moja.
     
  18. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Afunguliwe Barnaba lakini Yesu asulubiwe ndio nchi hii inavyoelekea itafika kipindi watataka jk atolewe potelea mbali EL Apewe nchi!
     
  19. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Ni kitu gani kitawafanya wasiwe makini kama wameamua kufuata utaratibu.
     
  20. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    i didn't know that MASABURI was right, now on the RED masaburi is right na JAIRO said the truth
    ina maana hawa wapuuzi hawajua kama wanakinga na hiyo kura sio uhaini?
    sasa jera ina kujaje hapo?
    wametumwa na nani kudanga umma, walikuwa wapi siku zote
    zungu naye anaweza kuwa janga la taifa sio muda mrefu ana mambo mengine sana anayojiusisha nayo
    DDC na kadhalika
     
Loading...