Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabunge 10 bora na dhaifu katika kuchangia bajeti kuu ya serikali 2012/2013

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DT125, Jun 22, 2012.

  1. D

    DT125 Senior Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Uchambuzi huu umefanywa na tuliokuwa tunasikiliza bunge tangu kuanza kusoma kwa bajeti, waweza kuongeza majina katika kundi lolote ili waheshimiwa hawa wajirekebishe au waendelee kutoa michango bora.

    A: Waliotoa michango bora kwa serikali
    1. Mh Beatrice Shelukindo - CCM Kilindi
    2. Mh. Mbowe - CHADEMA Hai
    3. Mh Deo Filikujombe - CCM Ludewa
    4. Mh Prof Peter Msola - CCM Kilolo
    5. Mh Akonay -CHADEMA - Mbulu
    6. Mh Mpina CCM
    7. Mh Prof Kahigi -CHADEMA - Bukombe
    8. Mh Eng. Makani - CCM Tunduru
    9. Mh James Mbatia - NCCR (Kuteuliwa)
    10. Mh Nomrod Mkono -CCM (Musoma)

    B: Waliotoa michango dhaifu na ovyo
    1. Mwigulu Nchemba - CCM
    2. Lusende - CCM
    3. Tundu Lissu - CHADEMA
    4. John John Mnyika - CHADEMA
    5. William Ngereja - CCM
    6. Felix Mkosamali - NCCR
    7. Capt John Komba - CCM
    8. Ole Sendeka - CCM
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ka list kako ni kazuri kiaina
     
  3. U

    Uswe JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hujamtendea haki kaputeni, ilibidi awe wa kwanza au wa pili kwenye B

    pia hujamtendea haki msigw ilibidi awe wa tatu au wa nne kwenye group A
     
  4. B

    Bob G JF Bronze Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    possible
     
  5. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    dhaifu
     
  6. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    1. Ubovu wa Lissu (kwa mujibu wako) umenipa taswira ya itikadi yako na uchanga wa upembuzi yakinifu.
    2. Kukosekana kwa Mch. Msigwa kwenye kundi A, pia ni uthibitisho wa udhaifu wa vigezo vyako pamoja na maudhui mazima ya uzi wako.
     
  7. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,821
    Likes Received: 942
    Trophy Points: 280
    hakuna kitu hapo una ubinafsi
     
  8. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Impact ya mchango wao umeiona au ni maneno tu kwangu hata ungetolewa mchango gani tatizo ni udhaifu wa kiongozi wa Nchi kama alivyosema Mnyika.
     
  9. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie naunga mkono list yako; lkn nashangaa kwanini Mh.Msigwa hujamueka kwenye list B.
    Kama kweli tunaangalia uzito wa kile kilichochangiwa kwenye budget na kuweka itikadi zetu pembeni nadhani anastahili; lkn mie nadeclare interest, namkubali Mh. Mch Msigwa na ushauri wangu kwake kwa kutunza heshma yake aachane na vijembe na watu ambao kimsingi watamshushia Personality yake hasa pale wanapokua serious kujadili masuala ya msingi,vijembe ni nje ya Bunge hasa jukwaani muda watosha; mpumbavu ni kumpuuza tu.
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Wote dhaifu tu.
     
  11. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huu 'uchokozi', yaani hiyo list B hakuna mh. hata mmoja uliyemwekea mh. !!
     
  12. Chilipamwao

    Chilipamwao JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 501
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii ni list mbovu na najaribu kujua IQ yakop ni ngapi, could it be below 30?

     
  13. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    ILA KOMBA HUJAMTENDEA HAKI...Inabidi awe wa kwanza aka NAMBARI ONE
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    hii siikubali, kwani hii Siyo Another Silly Season?
    Kwani Kikwete siyo dhaifu? Mchungaji Msigwa yupo wapi? Alitakiwa awepo kwenye group A tena namba 1.
     
  15. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo mtoa mada ni tabular rassa?
     
  16. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Inasikitisha sana kuona Mnyika kaanza tabia inayomuingiza kwenye kundi B!
     
  17. y

    yaya JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, asante kwa taarifa yako, lakini siamini kwamba mmefanya utafiti!!!???
    Ila umejisikia kuweka orodha kulingana na mapenzi yako.
     
  18. D

    DT125 Senior Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Nawashukuru wote kwa comments hasa waliotoa maoni yao pasipo kutumia lugha ya kuudhi.
    Tutaendelea kutoa uchambuzi huu kila wabunge watakapo maliza kuchangia kila bajeti. Majina yanaweza badilika kulingana na michango yao, endelea kufuatilia. Inayofuata ni wataokao changia Bajeti ya Waziri Mkuu.
     
  19. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Mchango wa Mnyika ulikuwa okay, labda umemuweka kundi B kwa kutokufuta kauli! He believes on what he believes! Good
     
  20. MAN OF CHANGES

    MAN OF CHANGES JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uzuri na ubaya wa mtu inategemea mtazamo wa mtu anayejaji.
     
Loading...