Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wabongo sie ni NOMA!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Fab, Aug 1, 2010.

  1. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Hahahahahaha, jamaa noma hao! jamaa mijasho hiyondani ya box.
     
  3. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,145
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hiyo kali mkuu,tuwe makini sana na vifurushi vya namna hiyo.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Aug 1, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,954
    Trophy Points: 280
    Ebana eeeh nimecheka vibaya sana. Duuuuh kulaleki walahi.....

    Loh! Jumapili naona nimeinza vizuri leo....yaaani bado nacheka......
     
  5. M

    Mutu JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huu utaalamu nimeufagilia ingawa hapa umefeli
     
  6. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Naupongeza umakini wa mwenye duka. Kwa kweli kwa ufungaji huo wa box, si rahisi mtu kudhania kwamba kwenye box kuna binadamu. Safi sana mwenye duka. Hizi ndiyo ajira ambazo JK anajigamba kwamba ameziongeza.
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hahaha ................duh!
     
  8. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kwa kewli inatakiwa vijana hao wapewe mafunzo na kisha waajiriwe katika jeshi la polisi - watasaidia kugundua mbinu mpya za majambazi
     
Loading...