Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waarabu poleni kwa tatizo hili

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mkwaruzo, Mar 3, 2011.

  1. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Kutokana na kuwepo ongezeko la tatizo la unene, kampuni moja ya vinywaji ilijitolea kutengeneza kinywaji kitakachowezesha kupunguza unene wa mtu. Watu wengi duniani walinufaika na kinywaji hicho isipokuwa wenzetu wa mataifa ya kiarabu kwani wao walinenepa zaidi. Uchunguzi ulifanyika na kugundulika kuwa, wanaenda kinyume na uses iliyokuwa imewekwa kwa mchoro wa picha inayo onyesha utumiaji ni kuazia na kiwango kidogo na kumalizia kikubwa. Tatizo, wao waliusoma mchoro kutokea kulia kwenda kushoto.
     
  2. joellincoln

    joellincoln Senior Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahaha, wakikusoma shauri yako mi napita tu simo kabisaaaaaaaaaaaaaaa!:A S 13:
     
Loading...