Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waandishi wa UHURU na HABARI LEO WALIKUWEPO?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kaburunye, Nov 16, 2010.

  1. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimesikia namna gazeti la Uhuru na Habari leo zilivyoripoti Tamko la CHADEMA kutomtambua JK nikashangaa sana maana ni kama vile jamaa waliongea na Dr Slaa mwingine. Kwa mfano uhuru wameandika Chadema yakubali kushirikiana na JK. Hawa jamaa yaani hata habari simple kabisa lazima waichakachue. Habari leo nao utafikiri ni gazeti la CCM, lazima wapindishe habari kuwafurahisha akina MAkamba!!!
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ukistaajabu maajabu ya Jakaya utaona ya Makamba! Na ukistaajabu ya Uhuru utaona ya Habari leo au Mtanzania
     
  3. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ilibidi nicheki kalenda upya nilidhani April 1....
    Manake kila gazeti liliongelea kukataa kumtambua JK kasoro wao tu...
     
  4. s

    seniorita JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Don't be alarmed, hao nao vibaraka, wanajali maslahi yao; that is how it works for cowards
     
  5. f

    furahi JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hayo magazeti yana nia ya kuwaprovoke wana CHADEMA ili wamchukie Slaa. Tunaifahamu hiyo
     
  6. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,809
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    ama kweli nchii basi Magazeti tetu haya Loh!, kuna mtu jana kasema watoza ushuru, waandishi na Watetezi ni wapindisha wa mambo ya wazi, ilimradi wapate kula kwao, wote, na ndio wanasababisha vita, kuachana kwa ndoa siku zote, walilaaniwa tangu Yesu awepo, ukiangalia kwa undani wote tabia ni zile zile hebu chuku;ia waandishi wanaacha mambo muhimu kama kupanda bei holela za mafuta, vyakula lakini wanaona wakiandika Slaa, wakiandika Sitta ndipo watakula
     
  7. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    naogopa BAN na ugeni wangu. naomba nipige-:tape:
     
  8. jcb

    jcb JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2010
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nisha sahau kama hayo magazeti yapo!!!!! Tokea kipindi cha uchaguzi niliacha kununua ikiwa nipamoja nakuyasoma kutokana na habari wazo chapa sijui kama wa hariri wapo:doh:
     
  9. Joy1981

    Joy1981 Member

    #9
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo mana ukienda kwenye vibanda vya magazeti utayakuta yamejaa tele hata ya juzi! nani anunue? mi aku!:nono:
     
  10. I

    Igembe Nsabo Member

    #10
    Nov 16, 2010
    Joined: Jun 4, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Issue hapa si tu kuwa haya magezeti hakuna wa kuyanunua "Habari leo na Daily news" ila yanatumia pesa za walipa kodi! kwa maana hiyo tunahitaji kuyahoji na kujua kwa nini yanachezea pesa za walipa KODI??? kwanini tuyaache yaendelee kupata hasala kwa kuendelea kutumia pesa zetu na kuandika habari ambazo hazina MVUTO kwa jamii ili yauzike???. Mtanzania wa leo haitaji kudanganywa anahitaji kuambiwa UKWELI na ndo hapo utauza gazeti.
     
  11. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Tutawanyima pesa bungeni wamesahau kwamba sisi ndio waajiri wao?
     
  12. L

    Lorah JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2010
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nyie mnayasomaga tena haya ngoja nijiachie:A S angry:
     
Loading...