Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waandishi wa habari wengi ni wasaliti

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by RUV ACTVIST., Jan 20, 2012.

  1. RUV ACTVIST.

    RUV ACTVIST. JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kunatetesi kwamba waandishi wa habari wanajua siri nyingi za nchi inavyoibiwa lakini hawasemi kwa vile wanapewa pesa na wa kubwa, kwa maana kwamba wanatumika sana kuficha maovu. je tetesi hizi ni ukweli kiasi gani?
     
  2. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,725
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Ni lahisi kwa mwandishi wa habari kuwa mchunguzi kuyajua hayo lakini sio lahisi kwa mchunguzi wa maswala ya kialifu kama CID,kuwa mwandishi wa habari.Hivyo tofautiya Mwandishi atakapokuwa mchunguzi ananafsi kubwa ya kuwa mwoga tofauti na CID au yoyote aliye kwenye fani hiyo ya uchunguzi.Hivyo kwa woga wao huo walio wengi wamekubali kutumika kutetea maovu kwa kwenda mbele.
     
Loading...