Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waandishi wa habari Iringa wamgomea Robert Manumba!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shardcole, Sep 5, 2012.

  1. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Ktk muendelezo wa msimamo wa waandishi wa habari nchini kugomea kuandika habar zihusuzo polisi na maagents wao umechukua ukurasa mpya baada ya leo waandishi wa habari mkoani iringa walipogemea mwaliko wa kamishina wa makosa ya jinai nchini Robert Manumba (Gamba asilia) ambapo alihitaji kuzungumza nao.

    The Struggles aluta continua.
    Fear not.
     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    It is almost too late, jeshi la police linaelekea kupoteza uhalali wa kuwepo kwake.
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mungu mtakatifu tuokoe.Damu ya Mwangosi inalilia haki yake toka ardhini.
     
  4. P

    Paul J Senior Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Msimamo huu uendelee maana tumechoka, wao wana silaha wakutane nazo na kupanga mashambulizi zaidi.Waandishi wa habari ni wakati wa kuonyesha soliderity na kulishikisha jeshi la polisi adabu! Wamiliki vyombo vya habari nanyi wape uhuru waandishi msiwaingilie kwenye kazi zao (msiwalazimishe kuandika habari za hawa wauaji).
     
  5. m

    mdoe mchaina Senior Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TBCCM si watakuwa wameenda ? Poleni ndugu zangu wa mbeya najiulizaga sana kwa nini mnaandamwa nyie tu.
     
  6. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    ni kweli kabisa damu ya mtu haipotei bure.
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Uhuru na Daily News wameenda.
     
  8. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    likome!
     
  9. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    yes...... The struggles aluta continua.
     
  10. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Safi hiyo!
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwa muda gan watagoma????
     
  12. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umeona eeh! mara mwakyembe sumu, mwandosya gonjwa lisilojulikana, yule porofesa mwanani wa chuo kikuuvile.... sababu ya kuuliwa haijajulikana wala waliomuuwa hawajapatikana, Ulimboka dr. Kabomolewa korodani sasa Mwandishi Mwangosi kafanywa nyama ya kusangwa!!! Duuuh!

    Kweli Mbeya ni Nchi!

     
  13. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    uhalali waliupoteza tangu zamani! ndugu kuna uhalali hata chembe kwny ***** wanao mwaga kila siku?
     
  14. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    RED: Linasomwa kwenye ofisi za chama na serikali tu (tena na mawaziri na manaibu wao tu)

    Blue: Haliuzwi Tandale kwa Mtogole
     
  15. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wanatutafuta, sijui kwa sababu tulimpiga mawe baba yao!? sa ivi atauwawa mtu kule afu tunajitenga tunaungana na mkoa mwenzetu wa dada Joyce Banda au sio Gwankaja Gwakilingo, Yaya Toure, masopakyindi Gwangambo Bujibuji et al
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Hao hata wakienda huwa wanauza nakala 20 tuu za magazeti yao halafu mimi nina karibu miezi nane sijatune TBC
     
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,320
    Trophy Points: 280
    Safi sana
     
  18. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna Mwana mbeya mmoja (sina uhakika lakini pengine anajiita tu) kazi yake ni mc wa maharusi na redio moja ya ngono,music na pombe. wenyewe wanaita redio kiburudisho! tena anasemaga ni wa huko huko Tukuyu! Ukimsikia anavyoshabikia dhulma wanayofanyiwa raia daaah! Huwezi kuamini kama kweli huyu jamaa ni mmbeya kweli au kiraka.
     
  19. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,656
    Likes Received: 1,004
    Trophy Points: 280
    Mkuu mimi ninachopinga ni air of impunity katika jeshi la Polisi.
    Kumpiga mwandishi , hadharani, tena akiwa amekumbatia kamera yake,kumpiga hadi kufa kwa lugha rahisi ni kitendo cha kishenzi.
    Mtanisamehe kwa hasira yangu wakuu, maana si kawaida yangu.
    Lakini watu kama hao Polisi wasipochukuliwa hatua za kisheria ujinga huu utaendelea. Na hapo mtu awe CCM,CHADEMA au CUF, hilo halikubaliki.
     
  20. only83

    only83 JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nadhani cha msingi ni kugomea habari za wizara ya mambo ya ndani na jeshi la polisi.
     
Loading...