Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waalimu kususia kusimamia uchaguzi mkuu 2010!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BONGOLALA, Oct 14, 2010.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    KUNA TETESI KUWA NEC IMEBIDI IANDIKISHE VIJANA WA FORM 6 ILI KUSIMAMIA UCHAGUZI UJAO HII INATOKANA NA WAALIMU KUSUSIA KIWANGO CHA PESA WATAKACHO PEWA CHA SH 55000 kwa zoezi zima la SIKU 5.KIASI HICHO KINAMLAZIMU MSIMAMIZI KUJITEGEMEA KWA CHAKULA,MALAZI NA USAFIRI WA KWENDA WILAYANI NA KURUDI.KIPINDI CHA NYUMA ILIKUA WANAWAFANYISHA KAZI NDIPO WAJUE MALIPO YAO BAADA YA KUKABIDHI MAKABRASHA,MWAKA HUU WAMEAMBIWA MAPEMA WAKASHTUKA!MIMI NA WEWE TUJIULIZE KAZI MUHIMU YA HATARI UPEWE PESA HIYO UTAIFANYA IPASAVYO?LINGANISHA NA PESA YA PER DIEM YA MBUNGE AU MTUMISHI WA SERIKALI.
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Kama kweli itakuwa vyema
     
  3. K

    King kingo JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Duh wameweka posho kidogo ili Mafisadi waweze kuwarubuni kiurahisi, mwaka huu kazi ipo
     
  4. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    You are joking!! walimu hao ninaojua mimi au walimu gani mnaosema jamani? Tanzania hii utakuta mmoja anakataa, wengine wanachekelea kukataa.
     
  5. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Are teachers most underrated professionals in Tanzania? Huu ndio tunaita ujinga
     
  6. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    mhh! ngoja nifatilie kwanza maana walimu hawa ni wanafiki sana
     
  7. R

    RMA JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm wanajua wafanyakazi wote wako upande wa chadema. Kama ni hivyo wanafanya makusudi kuwanyima waalimu posho ili wawatumie watoto ili waweze kupata mwanya wa wizi wa kura kupitia kwa watoto wa shule. Chadema kuweni macho!
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    hao dogodogo ndiyo watawamaliza CCM maana hawana uhusiano nao hata kidogo...............
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    It is unfair!mwalimu anapaswa kulipwa pesa sawa na mtumishi mwingine wa serikari anapokuwa anafanya kazi maalum nje ya kituo chake cha kazi!kwa maana hii,wanapaswa kulipwa kiasi cha Ths 65,000/=,kwa siku.Ingawa inaweza kuwa zaidi ya hii,kwani viwango vya malipo hutegemea cheyo cha mtumishi husika,lakini hata hivyo, watumishi wengi wa serikali wanaangukia katika ngazi hii.Pia wanapaswa kulipwa fedha na nauri ya kwenda na kurudi kwenye kituo chake cha kazi!Sasa kwa nini wanataka kuwafanya walimu wajinga.
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Masikini ya mungu hivi waalimu wako chini kiasi hiki?
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mkuu una macho makali sana. nakukubali

    Kweli kabisa. ccm inaogopa hata kivuli chake ndo maana ishu ya uraisi imehamia kwenye familia zaidi na siyo chamani.

    inawezekana ni kweli mkuu, bado tuamini kuwa ni tetesi ingawa Tanzania inaongozwa kitetesi. mpaka rais anatawala kwa tetesi
     
  12. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    wizi wa kura si hufanyika mikononi na machoni mwa hawa walimu? je, ni vipi chadema wamejipanga kuwaelimisha hawa walimu kwamba hata kama wakipewa pesa wale lakini wasichakachue matokeo?
     
  13. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2010
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Sio mwalimu labda mtu mwingine, waalimu njaa ni kubwa mno na hawana msimamo nawaasa msiwekeze kwa hawa ndugu zangu. Maisha wamewakamata hawaoni wala kusikia.

    NEC inawaogopa bure.
     
  14. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hatimae sasa yanaanza kutimia yale niliyowahi kusema kuwa Serekali haina mpango wa kutumia waalimu kwenye uchaguzi huu. Wanaamini kuwa waalimu ni sehemu kubwa nayounga mkono mgomo wa wafanyakazi na wao ndio waathirika wakuu hivyo wangekuwa wagumu kukubaliana na hongo ya aina yoyote ili kuinusuru CCM. Sasa wamekuja na Kidato cha sita. Wao ndo hawataki mabadiliko ya nchi hii?
     
Loading...