Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waajiriwa wa Tanesco mnajisikiaje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIWAVI, Jul 19, 2011.

  1. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,538
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Yaani napata shida sana nikimuona rafiki yangu wa Tanesco, injia maarufu akiwa aningia bar mabega juu na kusalimia watu kama hamna issue

    Hivi huwa mnajisikiaje na hili sakata la umeme...? Je mishahara ikichelewa na nyie mnalalama?
     
  2. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wamefuata ujira wa mwiha tu. Mengine kwao sio muhimu sanaaaana.
     
Loading...