Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waafrika ndio tulivyo??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bonge, Oct 20, 2010.

  1. B

    Bonge JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 442
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
  2. B

    Bonge JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 442
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. M

    Mundu JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    What's wrong with us black people....
    Kila kitu lazima kifanywe na mzungu. Waafrika ni tabaka la walaji tu, wazungu na watu weupe kila siku wawe wazalishaji na wabunifu, kwanini? Njaa, magonjwa, mauaji ya wenyewe kwa wenyewe, kung'ang'ania madaraka ni sisi tu!! Kwanini?

    What is wrong with us, black people?
     
Loading...